• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Extreme Ndesk Mod by sesshumaru

Lori_hd

bác naò muốn tiếng việt thì qua box vh down của bác john nguyen.Trình tu caì như caì bản trên nhé.Bác nào muốn add thêm kill thì qua box ứng dụng chung có bài tổng hợp skill đó.p/s:thaks bác kienvp

langtu283vn

đã fix dc lỗi khi mở khóa hình nền chạy cùng lúc với icon \-/, k chậm 1s so với icon nữa, set mở khóa đẹp hơn so vơi các skill đi kèm( mình k thích mở kháo kiu ip ) =)). "nắng vàng, biển xanh và cát trắng" thích hopwj với mùa hè đây;;)

làm sao fix được vậy bác? mình cũng bị tình trạng như vậy!:(

Lori_hd

cho mình xin cái icon trong hình lun đi bác! đẹp quá! :D
bác vào mục skill, vào skill nào bác thích ấy, xóa cái backkeyloker.jpg đi là ok thôi, còn icon thì bác qua mục theme và hình nền tìm nhé, file cài mình xóa mất rồi

langtu283vn

bác vào mục skill, vào skill nào bác thích ấy, xóa cái backkeyloker.jpg đi là ok thôi, còn icon thì bác qua mục theme và hình nền tìm nhé, file cài mình xóa mất rồi
xóa cái backkeyloker.jpg đi thì mất cái hình nền lúc mở khóa rồi bác.:(

Last edited by a moderator:

Lori_hd

xóa cái backkeyloker.jpg thì nó mất cái hình nền lúc mở khóa rồi bác :(
nó hiện cái backportrait tahy hình nền mở kháo mà bác.K thì bác đôiỉ tên cái backkey.jpg=> backkey.jpeg là nó tự động set cái portrai làm hình nền luôn, chứ để mớ khóa va nên khác nhau nó lag mất 1s đấy

langtu283vn

xóa cái backkeyloker.jpg là nó mất cái hình nền lúc mở khóa lun rồi bác ơi.