• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EZDecline v2.0 [bài 8] - Từ chối cuộc gọi dễ dàng ngay trên Lockscreen

Zenki

Super V.I.P
EZDecline là một Tweak nhỏ từ Cydia giúp bạn từ chối cuộc gọi ngay trên Lockscreen với một cú chạm mà không phải bấm nút Power (Nguồn) 2 lần. Tuy nhiên mặt trái là khi lấy iPhone trong túi ra nếu không cẩn thận có thể sẽ chạm nhầm vào nút "Decline" rất bất tiện. Các bạn xem xét kỹ trước khi cài đặt :D

Ứng dụng có thể được tải về FREE trên Cydia thông qua Source của XSellize (cydia.xsellize.com)

View attachment 182627

huubinh1987

Có cách này rất ok mình đã thử và thành công, chỉ cần cài chương trình activator (thay thế nút home), đặt chế độ status bar ở ngoài lock screen gạt sang trái sang phải = Home và từ phải qua trái là sleep, khi có cuộc gọi đến chỉ việc gạt status bar từ trái qua phải rồi gạt ngược lại từ phải qua trái vậy là từ chối cuộc gọi luôn, rất tiện lợi và ko cần cài thêm chương trình khác. Chúc mọi người thành công

m0nk3y86

Có cách này rất ok mình đã thử và thành công, chỉ cần cài chương trình activator (thay thế nút home), đặt chế độ status bar ở ngoài lock screen gạt sang trái sang phải = Home và từ phải qua trái là sleep, khi có cuộc gọi đến chỉ việc gạt status bar từ trái qua phải rồi gạt ngược lại từ phải qua trái vậy là từ chối cuộc gọi luôn, rất tiện lợi và ko cần cài thêm chương trình khác. Chúc mọi người thành công

Nếu như vậy vẫn là nhận cuộc gọi...rùi mới dập, ko ăn thua :-D

nguahoangsad

ngoài lề một chút tí. nếu muốn từ chối cuộc gọi có thể sử dụng QuickDo, nó có thể giúp bạn hoàn thành ý định