• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fantastic Knight v1.0 (Nhập Vai Đi Cảnh Phép Thuật Khủng HOT) ^^

danny_guan

Fantastic Knight

This app is designed for both iPhone and iPad

$2.99
Category: Games
Released: Jun 07, 2011
Version: 1.0.0
1.0.0
Size: 175 MB
Language: English
Seller: Minoraxis, Inc.
© 2011 Minoraxis, Inc.

Rated 9+ for the following:

Frequent/Intense Cartoon or Fantasy Violence

Requirements: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.1.3 or later

Link DOWNLOAD
^^
http://www.mediafire.com/?cbm97tvibbww8a7l

Chỉnh sửa cuối:

phongisland

Mình cũng không thấy nút Thanks ở đâu hết, nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn vì share game hay cho anh em. Nếu có link MF thì hay biết mấy

Knight

Đang down về xài thử. Không biết có chạy trên 2G được không nhỉ?
Cảm ơn bác nhiều nhé!

karlovo

tại sao tên này toàn post game thể loại mình thik thế nhỉ :O thanks nhé :D

kidhack

chơi thử rùi Thua zenotiainotia . chắc đợi các bản upadate mới hơn mới chơi wá .

karlovo

mình chơi trên iphone 4 có bị zật đâu ? bạn chơi trên ip ? mà bị zật?

karlovo

chơi thử rùi Thua zenotiainotia . chắc đợi các bản upadate mới hơn mới chơi wá .

bác so sánh khập khễnh quá, 2 game bác nói trên khẳng định đẳng cấp lâu rồi, game hãng này nó chỉ mới bắt đầu làm game thể loại này thôi mà, cứ củ từ bác ạ ^^

karlovo

hehe sang tinhte.vn thấy topic của danny bị 1 thằng nó chọc ngoáy vui ghê =)), nó còn kích động ae khác mới vui chứ =))

danny_guan

may bac oi seo game nay di no cu pi giat giat a ko tron tru ti nao lam em ngan we

Bạn chơi trên iphone ji mà bị vậy. Nếu là 3G thì chắc chắn rồi nhé. Lần sau gửi bài nhớ thêm dấu ^^

hehe sang tinhte.vn thấy topic của danny bị 1 thằng nó chọc ngoáy vui ghê =)), nó còn kích động ae khác mới vui chứ =))

Đúng là hết nói nổi bên đó. Toàn những người ji đâu ko.

zenkie

Hệ thống nv game này làm tui đau đầu wa' ! Mà càng chơi càng thấy thua 2 game zen và inotia ^^