• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FEWidgets - Mang phong cách SamSung Omina đến với bạn

boycz_dude

link cua Flash7 bj sao y ,cac bac cho em duong linnk moi di

:(( fan mem nay dung co nhanh ko,co thuong bj mac loi j ko

tranhai

cho mình hỏi làm sao tạo icon khác vậy.cái icon dùng nghe nhạc hình như là s2p hay gì đấy ko xài đc à với lại thanh trượt ko đc mượt

hooliganboy

link cua Flash7 bj sao y ,cac bac cho em duong linnk moi di

:(( fan mem nay dung co nhanh ko,co thuong bj mac loi j ko

mới check lại , link Flash 7 rất ôke mà bạn , link này mình lấy trên microsoft đó , bạn thử xem lại đường truyền internet xem sao nhé :-??:-??

hooliganboy

cho mình hỏi làm sao tạo icon khác vậy.cái icon dùng nghe nhạc hình như là s2p hay gì đấy ko xài đc à với lại thanh trượt ko đc mượt

mình ko rành vụ icon lắm , tại chưa thử chỉnh sửa bao giờ :-??:-??:-?? . Phần mềm này hiện vẫn còn đang tiếp tục phát triển nên còn chút vấn đề , hy vọng sẽ có các phiên bản khác thay thế ;;);;)

B

barry

Guest
nếu là màn hình VGA thì phải bỏ file hình kíck thước bao nhiêu vào ạ

Lesangmd

Cái này dùng thì trông giống hệt sámung omnia nhưng mà phải cái tội là nhanh hết pin , vì nó cũng giống như mình chơi nhạc Flash vậy !
Hy vọng bản tiếp theo sẽ có nhiều cải tiến hơn ! :D

hooliganboy

[Dec 04] FEWidgets 1.0.0b6 (Widgets for Windows Mobile)

[Dec 04] FEWidgets 1.0.0b6 (Widgets for Windows Mobile
Phiên bản tiếp theo của phần mềm chạy hiệu ứng Omina trên Window Mobile :D . số thay đổi như sau :
UPDATE 1.0.0b6 (Dec 04)
- Những widgets mới sẽ được cài ngay cả khi chương trình đang chay. (sẽ ko cần phải reset lại plugin )
- [Fixed] Multithreading bug on FECommandProvider.
- Thêm tùy chọn đa dòng để test .Nó sẽ giúp "cải thiện" tốc độ
....................

DownLoad Here ( Phiên bản mới nhất 1.0.0b6)

[HIDE="click thank to view"][URL="http://www.mediafire.com/?fwtwjmmgd3n [/URL][/HIDE]

djtrungkien

Đã có phiên bản mới 1.0.0b7.Mời các bạn cập nhật:

DOWNLOAD

DOWNLOAD

wallclock

Anh ơi, anh có thể up bản 1.0.0b7 qua mediafire dc ko ah. Rapidshare thì limit rồi, còn 4share thì not invalid. Cảm ơn nhiều.

hooliganboy

[Dec 11] FEWidgets 1.0.0b8 (Widgets for Windows Mobile)

Đã có phiên bản mới FEWidgets 1.0.0b8 , các bạn cập nhật ở đây nhé

rosa

Các bác cho hỏi với, làm thế nào để tôi cài trên Exec (VGA PPC). Ngoài ra, trên hướng dẫn có đoạn:

Nếu bạn có 1 VGA PPC hay là muốn thay đổi 1 background khác , bạn cần phải đặt những file ảnh phù hợp vào thư mục images trong thư mục cài đặt.

Vậy file ảnh phù hợp là những file như thế nào? cần bao nhiêu file?

hooliganboy

Các bác cho hỏi với, làm thế nào để tôi cài trên Exec (VGA PPC). Ngoài ra, trên hướng dẫn có đoạn:

Nếu bạn có 1 VGA PPC hay là muốn thay đổi 1 background khác , bạn cần phải đặt những file ảnh phù hợp vào thư mục images trong thư mục cài đặt.

Vậy file ảnh phù hợp là những file như thế nào? cần bao nhiêu file?

phần mềm này tương thích hoàn toàn với VGa , cách cài đặt y chang như mình đã hướng dẫn ở trên . Duy chỉ có điều là khi cài đặt xong , mún background được ưng ý ( vì những background có sẵn trong phần mềm đều là kích cỡ QVGA) , bạn phải có những file ảnh kích cỡ VGA tương thích đề set làm background nhé :p:p

rosa

phần mềm này tương thích hoàn toàn với VGa , cách cài đặt y chang như mình đã hướng dẫn ở trên . Duy chỉ có điều là khi cài đặt xong , mún background được ưng ý ( vì những background có sẵn trong phần mềm đều là kích cỡ QVGA) , bạn phải có những file ảnh kích cỡ VGA tương thích đề set làm background nhé :p:p

Cảm ơn bạn, bạn cho mình hỏi thêm là kick cỡ của file ảnh phải đặt là bao nhiều?

rosa

VGA có độ phân giải gấp đôi QVGA nên bạn làm file ảnh là 480 X 640

Cam on Ancola, vay neu minh co 1 file anh roi thi nen dat ten file nhu the nao de co the replace file co san trong may khi cai len???

Thanks a lot

ancola66

Super V.I.P
Cam on Ancola, vay neu minh co 1 file anh roi thi nen dat ten file nhu the nao de co the replace file co san trong may khi cai len???

Thanks a lot
Bạn đạt tên là backback2 vói định dạng JPEG

ancola66

Super V.I.P
FE WIDGETS 0.1.2
12\2\2009

Phiên bản mới của phần mềm quản lý và tạo giao diện như SAMSUNG OMINA sửa lỗi ,thêm tính năng và Widgets ,Trượt sang các trang khác nhau (Gồm 4trang do các bạn tự ý thiết kế cho từng trang theo ý thích :D ). Với phiên bản này thì không dùng Flash 7 để hỗ trợ mà dùng FlashLite 3.1 và NetCF 3.5 để hỗ trợ. nên chạy nhanh và mượt.

Cài đặt :

*NET CF 3.5 (Các bản rom bây giờ hầu như đã tích hợp sẵn phần mềm này)
*Flash Lite 3.5 (By AdM Dvha 79) Các bạn tải ở dưới bài
*Widgets 0.1.2 Các bạn tải ở dưới bài

Hỗ trợ các loại màn hình :

-Landscape/Portrait modes.
-VGA/QVGA/WQVGA/WVGA

xuandung11a2

Well-Known Member
Bác ancola66 ơi cho em hỏi, em thấy cái FE Widget này với cái Omnia goodies(samsung today 1 hay 2 gì đó) giống nhau,vấy cái nào đẹp hơn và mượt hơn ạ?