• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FFRACE V2.5 (GAME ĐUA)

maxarchile

;)
FFRACE V2.5 (GAME ĐUA)

Game đua xe cực cool, chưa thấy game nào chơi đã bằng game này :D
Chơi bằng phím, chỉ cần điều khiển trái phải. Chơi theo vòng đấu, đồ họa đẹp ngay cả trên VGA :D
Yêu cầu: Các loại màn hình và HDH WM05 trở lên. Hướng dẫn cài đặt:
Have fun!!!

Đừng bye vội bro ơi, link mediafire bị lỗi hay sao ấy bạn up trang khác được không, tiện thể cho minh key luôn nhé có thể nhắn cho mình key luôn nhé : owner: NMC ;)

nhathuy

;)

Đừng bye vội bro ơi, link mediafire bị lỗi hay sao ấy bạn up trang khác được không, tiện thể cho minh key luôn nhé có thể nhắn cho mình key luôn nhé : owner: NMC ;)

Mediafire dạo này nó thế đấy bạn ạ, chắc lại sắp hết free rồi ;;). Bạn cố đợi ngày mai rồi down nhé. Đã có bản cập nhật ở bài #180 trang trước, đã kèm theo hướng dẫn trong đó. 4rum đã chấm dứt hình thức post owner để xin code, mong các bạn chấp hành. Về code các bạn có thể pm cho tác giả hoặc cho mình nhé. Các bài xin code sẽ bi del mà không cần thông báo lí do.
Thân!!!