• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fieldrunners -Chiến dịch phòng thủ!

xuandung11a2

Well-Known Member
Fieldrunners 1.0.74

Gần 2 năm 'náo loạn' trên nhiều nền tảng, cuối cùng thì tựa game thủ thành đỉnh cao FieldRunners đã đặt chân lên HĐH Windows Phone.

Với vị trí đứng top đầu trong danh sách những tựa game thủ thành ăn khách nhất, FieldRunners hiện đang chiếm giữ khá nhiều kỷ lục cho một game đa nền tảng : Game thủ thành ăn khách nhất; Top 10 game bán chạy năm 2008...Tới tháng 5 vừa qua,nhằm tiếp cận với người dùng hơn nữa ,hãng phát triển Subatomic tiếp tục đem "con cưng" của mình lên các hệ máy Windows Phone(Windows Mobile ).

Đồ họa của FieldRunners trên Windows Phone không thật sự tạo ấn tượng.

Fieldrunners là một trò chơi thuộc thể loại Tower Defense, kẻ địch xuất hiện từ hai hướng của màn hình, khi chúng đi tới điểm cuối của màn hình đối diện, bạn sẽ bị mất máu,và Game Over khi máu cạn hết, qua nhiều vòng chơi cấp độ của kẻ địch sẽ tăng lên cùng với một số máu khổng lồ. Bạn phải xây dựng các trụ phòng thủ một cách hợp lý, dẫn dắt quân địch đi càng lòng vòng càng tốt. Bên cạnh đó là nâng cấp những trụ phòng thủ dàn trải đồng đều, chớ nên tập trung vào một trụ siêu nhân duy nhất. Tại những khúc quanh hình chữ U, bạn nên xây dựng một trụ mạnh hơn các trụ còn lại một chút, chúng sẽ làm quân địch tốn khá nhiều máu.Như vậy,hãy cố gắng tính toán sao cho hợp lý,và chắc hẳn bạn sẽ thấy trò chơi cũng thật thú vị.

Download:

sheralosh

ko thể phóng to thu nhỏ đc và hình ảnh ko rõ nét như bên Iphone , dù sao cũng rất hay

ClickHonda

Có hack tiền được không mấy bác, chơi đến màn 115 thì không vượt qua được nữa

NokuaN70

Well-Known Member
Có bản Java cho QVGA nhưng hình như chưa Full nên chưa dám up cho mấy bác thử, chơi dc vài màn thì nó out đột ngột, không có một dòng thông báo nên chưa dám show hàng :D:D:D

KittyBaby

hic link rapid thì die, còn link kia không hiểu chữ nào luôn. Bác up lại giúp. Cám ơn nhiều.

NMLD

uh, công nhận đây là game mình say sưa nhất từ khi xài wm.

Căn bản cũng đam mê thể loại này từ custum map trong Warcraft III nữa

huuhungus

Có ai biết tip hay cheat cho game này không vậy?Chơi drylands easy còn được chơi hard không nổi >"<

ducthuan113

Active Member
Có ai biết tip hay cheat cho game này không vậy?Chơi drylands easy còn được chơi hard không nổi >"<

Muốn có đẳng cấp nên biết rèn luyện, cần có chiến thuật xây hợp lí và phối hợp các loại pháo khác nhau để giết địch nhanh, chơi game cheat thật sự là dành cho ai muốn khám phá thôi, chứ dạng game này win xong cũng hết, cheat chi cho mệt :D