• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fieldrunners -Chiến dịch phòng thủ!

ghone1990

Mình chơi đến 147 hẳn hoi.Đến bài 21 có 2 lò nguyên tử ném bom.Xin thề chơi mấy cái game kiểu này chưa bao h mình hack hay cheatcode cả.Kể cả PVZ :))

badman_87

Member
tiếc qúa game hỗ trợ mỗi wvga.sao các nhà sản xuất họ không làm game chơi cho mọi màn hình nhỉ ức qúa game hay mà hông được chơi.

ducthuan113

Active Member
cho hỏi wm 5 chơi được không mấy bác

Xem kĩ mới hỏi nha bạn :D

lethai_it

game này hay lám các bác vào chơi thử biết liền em chơi trên o2 xda miễn trê, đẹp , em mới tiến tới 140 của mức độ khó nhất thì toi. bác nào vượt hơn đươc chỉ em cách nhé, nhớ là màn khó ý , đây là link mới hihih. thank nhe..\-/......http://www.mediafire.com/?pjrfh2uj6biy9li

pminhtri002

chơi trên IP thì hard mình chơi đc tới 268 , trên này thì chưa thử :D:D:D , cách xây thì khuyến cáo hok nên xây theo hình zick zác , xây 1 hàng ngang nhưng trụ mạnh , để mình test rùi up lên :D

hueanh

Game này hay nhưng chơi khó vãi, lên level càng cao thì hết tiền mua thêm súng.

ducthuan113

Active Member
Cái này dùng chiến thuật nhiều hơn vũ lực :D, game làm ra cũng tính cả rồi, có khả năng thắng nếu xây đúng :D ..... Đó là điểm chung của dạng Tower Defence.