• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fieldrunners - Town Defense Game!

hailua_8

Super V.I.P
Thể loại game dàn trận phòng thủ rất hay với phiên bản update v1.3.2 từ nhà game Subatomic Studios, LLC... Đọc hướng dẫn khi cài game!

[DOWNLOAD]http://www.megaupload.com/?d=CEE6OHCU[/DOWNLOAD]
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?wiyijy2xn2y[/DOWNLOAD]

[video=youtube;5fxXk7HknP8]http://www.youtube.com/watch?v=5fxXk7HknP8[/video]

xiah_pro

Bản này ko có gì mới đâu, chỉ là cho mấy bro dùng internet đường truyền thấp dễ dàng mua map, down map hơn thôi

vipboy_9x

Moderator
sao cài này mình chơi mà không thấy cái súng như trong hình nhi????
Tại gì bạn chưa chép Map vào sẵn tiện đây mình hướng dẫn các bạn chép 2 Map mới vào.
đầu tiên bạn tải 2 Map mới về tại đây.
giải nén ra ta được 2 thư mục:
frostbite,skyway là 2 Map mới:))
chép 2 Map mới vào thư mục:/var/mobile/Applications/tengame/Document
Set permissions cả 2 folder 2 map 0755 Respring, rồi thưởng thức.
cùng trải nghiệm 2 Map mới đi nèo.

Chỉnh sửa cuối:

Yang_congtu

Tại gì bạn chưa chép Map vào sẵn tiện đây mình hướng dẫn các bạn chép 2 Map mới vào.

có thêm map mới chơi rồi.chơi hay lắm. :D thanks bro nha!

quynkxink

link mediafile dạo này lỗi quá, bác nào có link khác cho mình xin 2 file map với, thanks

quynkxink

mình cop vào rồi nhưng ko hiểu đoạn này làm thế nào
bro nào biết chỉ giùm với nhé

vipboy_9x

Moderator
mình cop vào rồi nhưng ko hiểu đoạn này làm thế nào

bro nào biết chỉ giùm với nhé
bạn muốn Set permissions thì bạn phải dùng chương trình winscp để set chúng nhé!
nếu bạn chép vào game Xuất hiện 2 map mới thì khỏi cần phải Set permissions nữa.

quynkxink

lúc cài game mình đã có 2 map tên trên nhưng chưa thử, ko biết thế nào mà sau khi cop 2 map mới vào thì vào game chọn 2 map đó thì preview trắng xóa, kick vào thì bị out, hjx, nếu dùng iphone pc suit thì có set pẻmissions dc ko

nlphong75

sao mình vô theo đường dẫn của bạn thì chỉ có /var/mobile/Applications/ký hiệu số quá trời luôn,đâu có như bạn chỉ đâu

Yang_congtu

sao mình vô theo đường dẫn của bạn thì chỉ có /var/mobile/Applications/ký hiệu số quá trời luôn,đâu có như bạn chỉ đâu

bạn chịu khó click vào các folder kí hiệu số đó sẽ có fieldrunner thôi.sau đó chỉ việc chép 2 file map của bạn đó và set 0755 rồi respring là ok.
còn 1 cách nữa là bạn lên cydia search applink cài vào rồi chạy applink trên springboard,sau đó kết nối iphone rồi vào/var/mobile/applink (thay vì vào applications) thì bạn sẽ thấy tên các app được cài từ itunes(ko còn hiện các chữ số lạ như trước nữa) ,sau đó chỉ việc tìm fieldrunner rồi làm theo cách trên của bác vipboy9x là ok.
nói thêm là cách 2 này rất hữu dụng cho bạn vì về sau bạn chỉ cần theo đường dẫn /var/mobile/applink mà bạn có thể thao tác các app mà ko cần mò mẫm bới các chữ và số lạ sau khi cài = itune.có thể nói là nếu cài applink thì nó hoàn toàn thay thế đường dẫn application trong var/mobile/ luôn đó.

tokiet

các bồ cho hỏi chò chơi này làm cách nào để mình có đầy đủ các loại súng như trong hình vậy các bồ.

vipboy_9x

Moderator
các bồ cho hỏi chò chơi này làm cách nào để mình có đầy đủ các loại súng như trong hình vậy các bồ.
tùy theo cấp độ khó dễ,Map thì sẽ có các loại súng khác nhau.trong quá trình chơi bạn có thể nâng cấp súng lên để được như trong hình.