• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fighter – Windows Mobile Accelerometer game with English Translation

orange_244

Banned
Fighter (Gsensor game) game chiến tranh! cực hot!!
tuy nhiên:
Được cảnh báo rằng các trò chơi là trong Tiếng Trung Quốc và như vậy là tất cả các tùy chọn bằng tiếng trung.
hổ trợ: HTC Touch Pro / Diamond 6.5 WVGA
bạn xem bản dịch hướng dẩn tiếng trung ở đây:http://forum.xda-developers.com/showpost.php?p=4159413&postcount=12

down load ở đây!
bổ sung link của mediafire Nhathuy
LINK bản FIX NẾU BỊ LỔI :http://rapidshare.com/files/257196741/fighter.rar

Last edited by a moderator:

tuyetvan

MÌnh không vào game duoc bạn ơi. Click vào là treo máy cứng đơ luôn. phải SR lại moi được. bạn co cách nào giúp với. minh xài Atom rom 6.1:-/. thank

orange_244

Banned
MÌnh không vào game duoc bạn ơi. Click vào là treo máy cứng đơ luôn. phải SR lại moi được. bạn co cách nào giúp với. minh xài Atom rom 6.1:-/. thank

Sorry bạn game này không hổ trợ cho máy bạn nó chỉ hổ trợ cho dòng máy HTC Touch Pro / Diamond:D

QuangThang89

Well-Known Member
Sorry bạn game này không hổ trợ cho máy bạn nó chỉ hổ trợ cho dòng máy HTC Touch Pro / Diamond:D

Touch Pro và Touch Diamond thì làm gì có hỗ trợ màn hình QVGA nữa hả Định, sửa lại ở bài 1 đi, thân :D

danielng7

touch hd không full màn hình mà toàn tiếng trung quốc có bản nào cho touch hd????

kill210

hi!! em chơi được rồi chỉ tại bản tiếng trung nên pải qua xda xem hướng dẩn nếu có bản tiêng anh thì tốt quá. màn 3 chới khó quá

orange_244

Banned
hi!! em chơi được rồi chỉ tại bản tiếng trung nên pải qua xda xem hướng dẩn nếu có bản tiêng anh thì tốt quá. màn 3 chới khó quá

chưa thấy bản tiếng anh! mình đang kiếm bải cho màn hình QVGA mà chưa có nè! anh em nghèo xài toàn QVGA thui :D

djtrungkien

Fighter

Fighter

phiên bản cho màn hình VGA đã test trên glofiish x650. Tải về giải nén tạo Shortcut và chơi ko cần cài đặt:​

orange_244

Banned
bổ sung một ít thông tin về bản VGA của Trail mod Djtrungkien.
game trên dùng cho màn hình VGA (480x640) bản trên vẩn là bản tiếng trung. một số hình ảnh

thekhoa202302

bổ sung một ít thông tin về bản VGA của Trail mod Djtrungkien.
game trên dùng cho màn hình VGA (480x640) bản trên vẩn là bản tiếng trung. một số hình ảnh

Các bạn chú ý:
1 số bạn tải về giải nén nhưng ko chơi được...
Các bạn phải chép ngoài bộ nhớ chính của máy (phần Internal Stograre)
Sẽ chơi dược ngay(đã test)
Good luck!!:D