• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

File exe hỗ trợ cài ứng dụng không cần sign cho E50 E61 3250 5500

Kojiro

Super V.I.P
Nhiều bạn dùng E50 E61 3250 5500 vẫn thắc mắc không dùng được các file installserver.exe trong các bài mình up để hỗ trợ cài các ứng dụng không cần sign.

Hôm nay mới thấy trang nước ngoài có, mình up liền ngay. Các bạn dùng các máy trên test thử và báo kết quả cho mọi người cùng biết nhé!

Chép file installserver.exe vào C:/sys/bin nhé (cần hack phone)

Tham khảo thêm tại đây.

Chúc các bạn may mắn!

huavinh

Banned
Nhiều bạn dùng E50 E61 3250 5500 vẫn thắc mắc không dùng được các file installserver.exe trong các bài mình up để hỗ trợ cài các ứng dụng không cần sign.

Hôm nay mới thấy trang nước ngoài có, mình up liền ngay. Các bạn dùng các máy trên test thử và báo kết quả cho mọi người cùng biết nhé!

Chép file installserver.exe vào C:/sys/bin nhé (cần hack phone)

Tham khảo thêm tại đây.

Chúc các bạn may mắn!

chưa làm nhưng thấy mừng wa' . em làm mấy cách kia ko được chờ cái này lâu rồi , thanks

petrus1105

Mấy dòng máy này chắc phải cố gắng chờ thêm 1 thời gian nữa để chớ cao thủ fix cái file installerserver thôi.Công nhận là 3250 khó chịu thật :(.

petrus1105

Có 1 anh tây nói 3250 v04.14 làm ok(quá cũ ).Vậy có anh em nào làm được không nhỉ ?

Chỉnh sửa cuối: