• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

File Flash Ko đọc được

chetthoi

Mọi người có ai biết ko chỉ mình với! Máy mình(N93) đã cài Flash Litte 2.1 rồi mà khi chép file Flash trong máy tính(đã thử rất nhiều file) vào thì ko đọc được! Nó báo lỗi "Unable to open. File corrupted"! mọi người ai biết chỉ mình với! Thanks

nguyenpa

Super V.I.P
Ko hẳn là dưới 500kps bác nào cài flash lite 2.1 mà ko dùng được thì thử mấy cái flash đã dùng ok trên máy mình nhé :D :D :D

ht2

mấy cái flash trên s60 thường o tương thích được với fla sh trên pc đâu. phải dùng file flash dành riêng cho mobile mới coi được. cũng tương tự như xem video vậy đó!!!

mutsukokno

ui chà, rắc rối thế, em chưa hiểu lắm, vậy là phải convert file qua cho mobi à, hay sao bác, nick em là son_hai_26988, làm phiền bác quá, pm cho em nghen, thanks bác nhiều!