• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

File save của Ngage2.0 game

trieu94

Có pro nào biết những file save của ngage game ở chỗ nào không ? Đang muốn Flash máy lại mà game câu cá chơi được 3 gạch rồi, bỏ uổng quá, hjx...

Kojiro

Super V.I.P
Có pro nào biết những file save của ngage game ở chỗ nào không ? Đang muốn Flash máy lại mà game câu cá chơi được 3 gạch rồi, bỏ uổng quá, hjx...

A vào đường dẫn này nhé: c:/private/20007b39/. Lục tung từng folder trong này sẽ thấy file save. Ví dụ như game Hooked On: Creatures of the Deep thì file save nằm trong đây: c:/private/20007b39/2000afbc/

bopnhau

a cho hỏi..file save ấy tên là gì..đuôi là gì..e vào rồi nhưng ko thấy.thanks

Kojiro

Super V.I.P
a cho hỏi..file save ấy tên là gì..đuôi là gì..e vào rồi nhưng ko thấy.thanks

Mình ko cài nên cũng chẳng biết nó là gì mà đọc thấy hình như là .sav thì phải :-?

chiphuong74

game này không hay cho lắm

máy n77 có chơi được game n-game không nhỉ?

Last edited by a moderator:

kecuoigio

Bác nào giúp em giải quyết sự cố này với nó báo lỗi là: Unable to start Space Impact ( Erro code -18 ). Cái Space impact là trò chơi em cài vào( trò nào cũng báo lỗi thế ), chán thế không bít. Có ai bit nguyên nhân không, thiếu hay thừa cái gì nhỉ hix,xài 5700

Em_be_hu

Nó được lưu ở đây C:/private/20007b39/2000afbc/
Trong đó có 3 file, bác chép cả lại là dc.
Ps: Ah mà bác có thể up 3 file đó lên cho em dc ko, chơi mãi mà chỉ lên dc lv 8, bác up cho em nhé. Thnaks trước nha!

Kojiro

Super V.I.P
cả hai ^^ ... đã cài secman rồi ^^ .. nhưng vẫn mở hem ra
hì hì .. thông cảm người ít nói ^^

sau khi cài hoàn tất game Ngage, bạn cần phài vào SecMan bật chức năng bảo vệ các file hệ thống lên lại, cụ thể là Turn Security On mới chạy được game.

Nó được lưu ở đây C:/private/20007b39/2000afbc/
Trong đó có 3 file, bác chép cả lại là dc.
Ps: Ah mà bác có thể up 3 file đó lên cho em dc ko, chơi mãi mà chỉ lên dc lv 8, bác up cho em nhé. Thnaks trước nha!

Game PinBall tại C:/Private/20007b39/2000afbe

Game Block Deluxe tại C:/Private/20007b39/2000aụe

Hy vọng đúng :D

tiny1990

Bác nào giúp em giải quyết sự cố này với nó báo lỗi là: Unable to start Space Impact ( Erro code -18 ). Cái Space impact là trò chơi em cài vào( trò nào cũng báo lỗi thế ), chán thế không bít. Có ai bit nguyên nhân không, thiếu hay thừa cái gì nhỉ hix,xài 5700

Nguyên nhân cài game Ngage được mà chơi không được đây! hjhj

Những ai hack phone thì làm ơn tắt mấy cái này thì mới chơi được Ngage nè.
nếu cài RomPatcher thì vào option ==> chọn Enable jjjj đó (tức là bấm vào thì sẽ không truy cập vào các thư mục bị cấm xâm nhập của Symbian như Private hoặc Resour, sys, sytem ... )
nếu cài Secman thì vào option chọn hàng đầu tiên. ==> cho nó ra dòng chữ là jjjjj Securiti turn OFF
nếu cài Cap on và Cap off ===> thì chọn vào Cap ON nhé.
rồi zô chơi Ngage đi nào. Nhân tiện cho em hỏi có ai biết các file saved game của tụi nó ở đâu không? Chỉ em với

tiny1990

có ai chơi câu cá được lever 5 không hay cao hơn củng đc vui lòng cho em xin file saved game. em choi tói leve 4 rồi 4mat mất rồi. làm biếgn chơi lại lắm. kỉ lục của em là câu con cá kiém trên 300 kg hehe ko nhớ chính xác số kí hjhj

Kojiro

Super V.I.P
có ai chơi câu cá được lever 5 không hay cao hơn củng đc vui lòng cho em xin file saved game. em choi tói leve 4 rồi 4mat mất rồi. làm biếgn chơi lại lắm. kỉ lục của em là câu con cá kiém trên 300 kg hehe ko nhớ chính xác số kí hjhj

Level 5 là mình dựa vào cái nào vậy e :D A ngu mấy cái game lắm, phải level 5 là trước khi vào game có 5 cái vạch k hay là level của cái màn ở Costa Rica?

A thì chỉ tới level 10 CostaRica và được level 3 ở màn Alaska rồi :)

tiny1990

Level 5 là mình dựa vào cái nào vậy e :D A ngu mấy cái game lắm, phải level 5 là trước khi vào game có 5 cái vạch k hay là level của cái màn ở Costa Rica?

A thì chỉ tới level 10 CostaRica và được level 3 ở màn Alaska rồi :)

level 5 anh à. em hay 4mat máy nên làm biếng chơi lại lắm:((. Anh chơi giỏi quá à hjhj cho em xin cái file saved đi>:). làm biếng chơi lại từ đầu lắm:(. Phần mềm Hi-N-Bye chạy được rồi anh à=D>

cuongphatbc

level 5 anh à. em hay 4mat máy nên làm biếng chơi lại lắm:((. Anh chơi giỏi quá à hjhj cho em xin cái file saved đi>:). làm biếng chơi lại từ đầu lắm:(. Phần mềm Hi-N-Bye chạy được rồi anh à=D>
Bác thử đi nha. level 10 game câu cá