• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Film mHD , Video clip mHD , Music video mHD , dành cho 5800 , N97 , Omnia HD...

02caolam

Cực nét trên N5800. Bác xài soft gì để convert vậy? Allok Video to MP4 Converter à? Thông số kỹ thuật là sao vậy? Chia sẻ thông tin chút nha! Thanks.

nthau8x

mấy film sao ko xem dc trên N97 nhỉ, có tiếng mà ko có hình, dùng smartmovie 4.10 vẫn ko xem dc

phamkhanhson

???

Mỗi lần vào cái chủ đề này.chuyển sang trang là lại phải load một đống ảnh, lăn chuột mỏi tay. Mạng nhanh thì không sao chứ mạng chậm thì thật mệt mỏi..
Tại sao chủ topic hay mod không sửa lại mà cứ để thế mãi..
Làm người có hứng thứ post bài cũng chẳng muốn post nữa. Topic này nhìn như thừa..Mình nghĩ không sửa thì xóa luôn đi.
Thank anyway!

nthau8x

sao N97 cua minh ko xem dc mấy film dài như tranformer,... nhỉ? có phải cài thêm soft j ko

dendrotrang

các bác tìm giúp em clip Gosh full của micheal jackson nha, tìm hoài mà không có bản nào chất lượng hết . thank các bác nhiều

your_rules

mình đang down ice_age3 sao được có 3 part rồi nó không cho down nữa nhỉ
Bạn thử lại vài lần là được rùi, vì có thể lúc đó có 1 ai khác đang down nên 1 lúc sau bạn mới down được, mình cũng bị vậy mà đợi 1 hồi là đc àh
down 1 phim hết 1G ~~~~ nãn luôn...

Để có film chất lượng thì phải tốn nhiều dung luơng rùi mà bạn

lopvinvit

Bạn ơi cho mình hỏi với, phim dài down về mình đã để tất cả các file cùng thư nục, nhưng giải nén gộp hay từng phần nó đều báo lỗi. Mình đã down 5 phần của twilight nhưng phần nào giải nén ra nó cũng báo file corrupt cả :( Mình ko biết do file hư hay mình giải nén ko đúng cách. bạn nào giúp mình với

huutoanpy

Em có Convert thử bằng TVC, chất lượng cũng tốt :)
Share mọi người cùng xem :D

Download:

your_rules

Mình có mấy film kinh dị convert chuẩn cho N5800, mà tới hơn 700 mb nên lười up quá, các bạn dùng total convert rất tốt đó