• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Final version: WM6.1 CE OS 20262.Build 19949 Aku1.2 [Sun Dream]

coldncruel

Bạn chủ topic chắc không phải Việt Nam đâu, nhưng cũng có tinh thần đóng góp 1 bản rom mới, Sun_Dream người TQ chuyên cook rom cho BA bên xda deverlopers

XuanTruong

Super V.I.P
Bạn chủ topic chắc không phải Việt Nam đâu, nhưng cũng có tinh thần đóng góp 1 bản rom mới, Sun_Dream người TQ chuyên cook rom cho BA bên xda deverlopers

Nếu là Người nước ngoài thì cũng phải có thông tin về bản Rom bằng tiếng Anh chứ ngoài ra còn có cả hình nữa mới đúng một bài giới thiệu về Rom (Tốt nhất Người Post bài đã Test qua hoặc có thông tin về bản Rom càng nhiều càng tốt). Chứ còn nếu chỉ Copy và Paste Link down không thôi thì Mình ngồi một buổi tối cũng Post được cả 20 bản Rom!!!:)):)):))

khoi

Bản này mình test chạy ổn , mượt mà nhưng bị lổi rington tác giả có đưa tool fix đây

newcash

Bản này giao diện chủ đạo màu đen hay màu xanh vậy anh Khoi? Em chua up nên không biết màu gì. Vì mỗi lần up rom, rồi cài lại software mệt quá. vả lại em thích màu xanh hơn.
Anh cho thêm nhận xét về bản rom này 1 chút.

xlive

Member
đây em đưa mấy cái hình của bên xda các bác tham khảo

attachment.php

Anhtoitb

Chẳng thấy giới thiệu gì về bản ROM + hình minh họa gì vậy Bro ơi. Lại bắt anh em sang bên đó ngắm nhìn sao?

NhatToai

Super V.I.P
đây em đưa mấy cái hình của bên xda các bác tham khảo

attachment.php

Lấy đâu ra hình vì t/g SunDream không minh họa.Build này mình chưa thử nhưng build 19949 thì rồi,nói chung cũng được và có hai lỗi rõ nhất là ríngtone(đã có tool fix) và Tastmanager.

DenverYao

final version: WM6.1 CEOS 20262.Build 19949 Aku1.2 [Sun Dream]

WM6.1 CEOS 20262.Build 19949 Aku1.2

CEOS 20262: From HTC S620
SYS 19949: From MSFT 4/29/2008
NET CF
Office Mobile 6.1[PPT&Word&Excel]
Fds TaskMgr 3.0.0.1/HTC TaskMgr 2.0
Rings: MSFT Build RingsAndAlerts

Sun Dream
6/22/2008

final Download

kaka_86

Rom này bị lỗi delay anh ạ.(ấn power sau 3s mới lên hình)với cả xung phần mềm nhiều lắm VD như FUNCONTACT của VITO.không quay màn hình nằm ngang được.treo luôn.(màn hinh vẫn tư thế đứng mạc dù đã để nằm ngang,nút chỉnh thì lại ở tư thế năm ngang).phải handreset.bó tay ROM này..

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Rom này bị lỗi delay anh ạ.(ấn power sau 3s mới lên hình)với cả xung phần mềm nhiều lắm VD như FUNCONTACT của VITO.không quay màn hình nằm ngang được.treo luôn.(màn hinh vẫn tư thế đứng mạc dù đã để nằm ngang,nút chỉnh thì lại ở tư thế năm ngang).phải handreset.bó tay ROM này..

Có chắc ko vậy em, vì SunDream là 1 KTV build ROM người TQ rất giỏi đấy, ko lý gì lại bị như vậy cả. EM kiểm tra kỹ lại xem sao:-??

kaka_86

Có chắc ko vậy em, vì SunDream là 1 KTV build ROM người TQ rất giỏi đấy, ko lý gì lại bị như vậy cả. EM kiểm tra kỹ lại xem sao:-??

chác chắn anh ạ.mới đầu UP thì không bị lỗi delay.cài 1,2 soft là bị.(resco explore,S2P....).Xung phần mềm nhiều vô kể.VD như VITO fun contact.quay màn hình nằm ngang rồi vào Fun contact thì chỉ có hardreset mới trở lại màn hình đầu.đấy là lỗi em test sơ sơ đấy.ko dám test ROM này nữa đâu.Rom này được cái Comm Manager đẹp....:-??

NhatToai

Super V.I.P
Không biết có phải do máy hay không nhưng mỉnh cũng bị vài lỗi treo máy trên ROM này(sau khi cài ứng dụng).