• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Finanz v3.02 UIQ3 FULL - Quản lý tài chính doanh nghiệp (21/5/09)

Caohieu88

Finanz v3.02 UIQ3 FULL - Phần mềm quản lý tài chính doanh nghiệp

Một người thư ký trên UIQ 3.0 với đầy đủ chức năng quản lý tài chính và doanh nghiệp. Nó xử lý các phép tính thường thấy ở doanh nghiệp và tính toán tài chính, các khoản cho vay, tiền góp hàng năm (niên kim), thành phần tăng trưởng, lợi nhuận, chiết khấu dòng tiền, giá trị hiện tại của tiền (NPV) và ngay cả giá trị đặt cọc... tất cả được thể hiện qua 19 chức năng chuyên việt.

Ngoài ra nó còn có thể quy đổi ngoại tệ đồng thời của 12 đồng tiễn mỗi nước trong 1 lần hiển thị. Bạn có thể chọn 12 loại tiền từ trong hơn 100 đồng tiền mỗi nước khác nhau, tỷ giá có thể cập nhật ngay thông qua kết nối internet. Và đặc biệt có thể mở được cả chế độ Flip close của P990i

File hướng dẫn sử dụng đã được đính kèm!!!

Chỉnh sửa cuối:

fantomat2005

cái này hay quá giá mà bác nào việt hóa được thì chắc sẽ có nhiều sẽ có rất nhiều người dùng

kentv009

mình đồng ý, xài bản tiếng anh rất khó và dễ bị nhầm lẫn khi dùng

Caohieu88

Cảm ơn các anh em ủng hộ PM Việt hóa, dạo này mình đang bận ôn thi cuối kỳ nên cũng ko còn nhiều thời gian lắm. Ngoài ra mình đã xem thử file của PM rồi, có một số từ chuyên ngành̀ liên quan nhiều đến kiến thức tài chính ngân hàng, anh em nào thuộc lĩnh vực này có thể cùng việt hóa thì tốt quá!