• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIRMWARE 2.2.1 CUSTOM BUILD LẦN 1 & 2 & 3 & 4

Status
Không mở trả lời sau này.

kainz

cho mình hỏi nếu máy 3G lock vesion 2.2.1 co the restore về firmware 2.2.1 custom được ko?làm như vậy rồi unlock co được ko mấy Bro.cho mình ý kiến với nhé.thank

XuanTruong

Super V.I.P
cho mình hỏi nếu máy 3G lock vesion 2.2.1 co the restore về firmware 2.2.1 custom được ko?làm như vậy rồi unlock co được ko mấy Bro.cho mình ý kiến với nhé.thank

Nếu đã Up FW 2.2.1 Gốc thì không giải quyết được vấn đề gì!:))

BADBIGBOY

Lâu rồi vẫn chưa thấy bác Trọng ra bản custom mới nhỉ hihi ;;) .Mọi người đang mong bác lắm. Cảm ơn bác trước nhe

Kemkem

xin cho hỏi, máy của tôi là 3g world - đã up lên 2.2.1 gốc. Vậy tội chỉ cần Shift+ restore và chọn custom 2.2.1 3g World của bác là được phải không nhỉ?

THINK

hehe nếu bạn lỡ tay thì mua X-sim về xài đỡ:))
còn nếu chưa úp thì đừng úp, mắc công làm Ipob đó:)...

bạn đọc kỹ nhé
ĐỐI VỚI IPHONE 3G LOCK KO NÊN RESTORE FW 2.2.1 GỐC SẼ KHÓ KHĂN TRONG VIỆC UNLOCK SAU NÀY - KHUYẾN CÁO IPHONE 3G LOCK ĐANG 2.0 -> 2.2 NÊN RESTORE THẲNG FW 2.2.1 CUSTOM

eminem18

xin cho hoi may tui 3G world va da~ up len 2.2.1 goc' baseband 02.30, Vậy tội chỉ cần Shift+ restore và chọn custom 2.2.1 3g World the' baseband co xuong 02.28 ko vay

nxphuong

các bác thật quá cao thủ,cái gì cũng làm đc!thế này mà Apple ko mời các bác làm chuyên gia thì uổng phí thật!các bác cho hỏi máy tôi 3g World.gốc là 2.1 đã up lên 2.2 vậy bg cứ up thẳng lên 2.2.1 qua Itunes có đc ko hay phải qua bước gì nữa...xin chỉ giáo..đã định ko up lên nhưng nhìn bản này thèm quá nên cố vậy tuy chẳng có tí kiến thức gì về Firmware cả....hic hic

XuanTruong

Super V.I.P
các bác thật quá cao thủ,cái gì cũng làm đc!thế này mà Apple ko mời các bác làm chuyên gia thì uổng phí thật!các bác cho hỏi máy tôi 3g World.gốc là 2.1 đã up lên 2.2 vậy bg cứ up thẳng lên 2.2.1 qua Itunes có đc ko hay phải qua bước gì nữa...xin chỉ giáo..đã định ko up lên nhưng nhìn bản này thèm quá nên cố vậy tuy chẳng có tí kiến thức gì về Firmware cả....hic hic

Lên thẳng luôn đi, chẳng cần qua bước gì nữa cả!;;)

nxphuong

Lên thẳng luôn đi, chẳng cần qua bước gì nữa cả!;;)

Nghe lời bác đêm nay thư liều mạng già này xem sao...sợ nhất mấy quả rút ra rút vào rồi giữ phím này 5s bỏ phím kia 10s và chờ 30s...vv nhỡ làm sai coi như no táo....thôi đành phó mặc cho dòng đời vậy....hic:(

Germaniteen

Nghe lời bác đêm nay thư liều mạng già này xem sao...sợ nhất mấy quả rút ra rút vào rồi giữ phím này 5s bỏ phím kia 10s và chờ 30s...vv nhỡ làm sai coi như no táo....thôi đành phó mặc cho dòng đời vậy....hic:(

Nêu bác gân q4 ðem wa,em làm giúp cho!

Posted via Mobile Device

bupbes

Hix ! sau khi cài bản này em vẫn bị standby Mode ......... ( người khác gọi tới ko có tín hiệu ==> miss call ) nhưng khi đem qua GiaKien( 3/2) thì họ làm thế nào mà binh thường lại ( cài thêm cái gì ấy ) ... nhưng ko có WinterBoard .... em hỏi nâng cấp FW đc hôk ? ổng bảo OK .. thế là up cái này vô lại............ và ... tiếp tục StandBy T.T anh em nào có cách FIX giùm em với T>T

Status
Không mở trả lời sau này.