• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware Custom ★ 3.1.3 (PV02) ★ 2G / 3G / 3GS / iPod 1&2

Status
Không mở trả lời sau này.

HTC_VUTHANH

Moderator
bác cho em hỏi máy em là 3G Look. đang chạy FW 3.1.2 BB là 05.13.04 có up đc bản nay không ạ. và unlook như thế nào ?
thank bác
restone đc bạn ạ.unlock như chủ thớt đã nói trên thây bạn:Lưu ý với các máy Lock có BB là 5.11.07 thì unlock bằng Blacksn0w RC2 có trên source iphone.pdaviet.info

Các máy có BB 4.x thì dùng Ultrasn0w để Unlock. Đã có trên source iphone.pdaviet.info

khanhtinli

các bác ơi, cho e xin FW 3.1.3_7E18_Restore.ipsw cua iphone 2G đi nha. và cho em xin FW 3.1.3 CUSTOM lun nha. E cảm ơn nhiều

muaxuan2xx

Cho em hỏi.
Em dùng 3g Lock đã up lên fw này, BB là 05.13.04, em đã unlock được.
Nhưng khi kết nối với ifunbox hoặc iphone PC suite thì nó báo IP chưa được jaikbreak?
Em đã cài afc2dd nhưng không vào được ( không thấy ) system trong ifunbox ( var/mobile/app..)
Còn vào cái PC suite thì khi vào mục management > rington ( hoặc sms, contac...) thì nó báo Jaikbreak note, và không vào được.
Vậy giờ e phải jaikbreak = blackra1n hay sao vậy?

Status
Không mở trả lời sau này.