• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

thg

ko có lỗi OVI bạn oi.....
tải OVI về cài là chạy được hà...nhớ thank nha

xautraiking

ban oi may minh jaf xong coi thu muot lem' nhung ko co rompatcher

Tích hợp file instanllever.exe vào rồi bạn..ko cần rom patcher.Nếu bạn mún xài c2z thì cài rompathcer sau cũng đc.

Cảm nhận của em sau khi test...
Xài FW n97 mini chưa fix ...Bỏ swipe to unlock zô chạy ngon lành..Gần như ko có lổi nào hết ngoại trừ cài game java vào ko chạy đc...!
FW n97 mini fixed Bỏ swipe to unlock zô thì lỗi hệ thống...Các cái khác ngon lành
N97 Full thì chơi game java 1 tí là báo lỗi rồi tự out ra ngoài...Âm thanh thì nhỏ ko = N97 mini....
Đó là test trên máy em thôi....Có sai sót j` mong bỏ wa :D

galabuon

...
N97 Full thì chơi game java 1 tí là báo lỗi rồi tự out ra ngoài...Âm thanh thì nhỏ ko = N97 mini....

cụ thể game j còn để mọi người ktra nưa chứ.

mà java có vấn đề fpc bench cài được, nhưng chạy thì báo apps close

xautraiking

cụ thể game j còn để mọi người ktra nưa chứ.

mà java có vấn đề fpc bench cài được, nhưng chạy thì báo apps close

Muggleg Jump và Diamond.,2 game full 360x640...!!! chạy 1 tí là báo ........application will close :-? Em mới cài test thử thôi,chưa bik các game khác sao nữa
Sr nếu lỗi này chỉ xảy ra ở máy em ;;)
H mong mỏi cúi cùng là FW n97 mini fixed chạy đc swipe unlock... ( system32 hd mod h ghiền lun oy` :D _

binh24

Chào mọi người ! Dùng thử 2 bản thế nào rồi ?
Bản Full chạy được chương trình kéo mở khóa nhé ! Có thể N97 thật chạy đc :)
Link sẽ cập nhật sau cho các bạn !

Game java các bạn tải lại cho phù hợp với N97 nhé ! Có thể Độ phân giải nó khác. 3.5` mà !

ngyntom

Game java các bạn tải lại cho phù hợp với N97 nhé ! Có thể Độ phân giải nó khác. 3.5` mà !

có link chưa bác,cái n97full xoay ngang ấn tượng lắm

ps:n97full này mình tích hợp khóa phím của TungBach upload k hoạt động đc

binh24

troi oi n97 minihay full zi cung khong sai duoc......cham nhu rua ...bi treo may hoai luon

Tình trạng ra sao bạn ! Từ lúc mọi người xài đến giờ có nghe nói vậy đâu !

xautraiking

Anh có thể fix lại cái N97 mini cho nó chạy kéo mở khóa lun đc hok...Bản cũ xài tốt...Bản fix bị lỗi hệ thống :(

binh24

Bạn yên tâm nó chạy sẽ chạy được cả Full và Mini nhé ! Có 5800 V51 hay X6 chưa thử ! Nhưng chắc chạy thôi :)

ngyntom

Bạn yên tâm nó chạy sẽ chạy được cả Full và Mini nhé ! Có 5800 V51 hay X6 chưa thử ! Nhưng chắc chạy thôi :)

có link chưa bạn?chứ mình đang sử dụng N97 full tốt lắm còn đợi khóa phím nữa là ok,cám ơn bạn rất nhiều

N77

5800 của mình sau khi cài N97 full thỉnh thoảng tự khởi động lại máy, mọi thứ đều dùng tốt. Cám ơn bạn nhiều