• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FISH TYCOON - GAME NUÔI CÁ ẢO

thucoi_ty

Cám ơn bác e đã bán dc rồi.Nếu dc bác chỉ cho e luôn cách làm thế nào để cho cá sinh sản dc ko?Vì e cứ để tự nhiên nó đẻ ít lắm.Đẻ nhiều mình mới bán có tiền dc ma.E mới chơi nên mong các bác giúp đỡ e nhé

nak

để cá vô box,rồi chọn thêm 1 cá để vào cùng,nó sẽ mang thai (pregnant)..

AnhTu

Super V.I.P
Chính xác là tap và giữ vào 1 con cá, xong kéo nó vào con cá mà mình muốn phối giống, sau đó buông ra và nó sẽ tự động mang thai (có thể biết được cá có mang thai hay chưa là tap 1 cái vào con cá đó).

nak

anh chỉ giúp em,sao cá con mới sinh khoảng được 3 tuổi là nó die rồi..thanks

AnhTu

Super V.I.P
anh chỉ giúp em,sao cá con mới sinh khoảng được 3 tuổi là nó die rồi..thanks
Bạn phải cho ăn, phải có chế độ dinh dưỡng tốt thì nó mới sinh tồn & sinh lợi được chứ, hãy từ từ khám phá, tất cả các bạn ở đây đều thế mà..

nak

thanks anhtu,em tìm ra hướng chơi rồi..chỉ có 1 vài loại cá sống được khi chưa research environment thôi..con nào sống được thì cứ cho sinh sản rồi bán liên tục..kiếm tiền research environment rồi phối thêm những loại cá mới..

hoastim

Theo kinh nghiệm của mình thì khi bán cá ta cứ năng giá gốc lên 1,5 lần, nhưng không quá 2 lần.

duckienkissable

ANH TU ơi up link mới đi link cũ ko đc.bác nào gộp cả file kkkk dùng NF2.0 giùm luôn.mấy cái chết cả rồi

duckienkissable

anh ơi em kéo cá vào bể 3 rồi va ấn vào sell fish rồi nhưng ko biết lam sao điền vào ô price vì cứ ấn vào đó là nó lại về bể 3.giúp em với

tandaica24

ANH TU ơi up link mới đi link cũ ko đc.bác nào gộp cả file kkkk dùng NF2.0 giùm luôn.mấy cái chết cả rồi
Bạn vào trang crackinfo.net để tìm KKKKK nha bạn, tìm vần P sẽ thấy

anh ơi em kéo cá vào bể 3 rồi va ấn vào sell fish rồi nhưng ko biết lam sao điền vào ô price vì cứ ấn vào đó là nó lại về bể 3.giúp em với
Sau khi kéo cá vào bể 3, bạn kéo cá vào cái hồ nhỏ ép đẻ í, rồi nhấp vào Species để định giá và Done, còn mà ấn vào sell fish thì bạn cứ để đó và chờ cho người ta mua, ô price là hiện tiền mà bạn đã đặt trước đó , nếu ấn vào là coi như bạn hủy bán rồi :D

@anhTú : sẵn đây cho em xin cái hack 9.999.999 của Fish zới :D, em đang trồng cây , để sem có áp dụng hack cho Plant Tycoon ko đã >:)

AnhTu

Super V.I.P
@anhTú : sẵn đây cho em xin cái hack 9.999.999 của Fish zới :D, em đang trồng cây , để sem có áp dụng hack cho Plant Tycoon ko đã >:)
Cái hack 10tr thì mình bị mất rồi, bạn xem trên diễn đàn ai có thì cố xin thử :D

myty

Fish tycoon quá hay

Chào mọi người , mình mới đăng nhập, không biết chút gì về game và vi tính,:(( lần đầu tiên chơi game dạng này, mọi người có thể giúp mình?? USER là gì? và để có nó thì phải làm như thế nào, mình có down trên mạng về nhưng nó chỉ cho xài thử, có cách nào xài được miễn phí luôn không?
Cám ơn các bạn nhiều

sao em vào DS down ko đc nhier chán quá :(

FISH TYCOON
(GAME NUÔI CÁ ẢO)

HAVE FUN!!!
LINK DIE NỮA THÌ NHẮN TIN CHO MÌNH ĐỂ MÌNH FIX! :D

[HIDE]http://www.4shared.com/file/42874324/a4234c4e/FT_Setup.html
[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

newbie12345

phải nói game này hay tuyệt cú mèo lun!!!em tìm được 6 con magic ròi,chỉ còn con 1/7 là chưa tìm được,bác nào tìm được chỉ em cách tìm với!!!

dalmate

oài bạn ơi sao ko post link chứa cái chương trình sinh code cho anh em việc gì phải làm thế này cho nó rắc rối ra.