• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fishing Off The Hook 2 For s60v5 , sym^1 , sym^3

cmnd88

cái game này để người chơi ở thế bất lợi, cầu thì phải cho 2 người câu ở vị trí cầu bằng nhau hoặc cũng phải thông qua kiểu tung xúc xắc để ai ở trc ai chứ, đằng này toàn để thuyền phía sau....mình chơi bản 1 của nó phá đảo rồi, câu được con quái vật hồ locnet thì hết giờ vì nó khỏe quá, bản này chắc thay đổi cảnh sắc + cá khác thôi...đúng ko nhỉ...nói chung game này chạy khá mượt

b0m_lx

cái game này để người chơi ở thế bất lợi, cầu thì phải cho 2 người câu ở vị trí cầu bằng nhau hoặc cũng phải thông qua kiểu tung xúc xắc để ai ở trc ai chứ, đằng này toàn để thuyền phía sau....mình chơi bản 1 của nó phá đảo rồi, câu được con quái vật hồ locnet thì hết giờ vì nó khỏe quá, bản này chắc thay đổi cảnh sắc + cá khác thôi...đúng ko nhỉ...nói chung game này chạy khá mượt

tất nhiên rồi :D
game b0m_lx post mà :))

vomuipmuip

game này bản 1 chơi rồi có cả con quái vật hồ lock net
bả này có không hả bác ?
đổ họa nhìn đẹp hơn bản 1 nhỉ

JohnyNguyen

game này bản 1 chơi rồi có cả con quái vật hồ lock net
bả này có không hả bác ?
đổ họa nhìn đẹp hơn bản 1 nhỉ

Cóa cóa,bane này chơi đẹp hơn,cá cũng đa dạng hơn :-? và hơn nữa là tui chưa tìm ra cách để "ăn gian" game này được :(
Hic,quảng cáo giúp Cho game của LX đấy nhé :p

vomuipmuip

Cóa cóa,bane này chơi đẹp hơn,cá cũng đa dạng hơn :-? và hơn nữa là tui chưa tìm ra cách để "ăn gian" game này được :(
Hic,quảng cáo giúp Cho game của LX đấy nhé :p

chém nhé
em vừa sang diễn đàn khác bảo không có quái vật hồ lock net
chủ thớt giới thiệu linh tinh quá
cả anh johny_nguyen_161 nữa

b0m_lx

chém nhé

cám ơn bạn
mình đã chơi phá đảo và không có quái vật hồ lock net

JohnyNguyen

chém nhé

Hic,tui có bao giờ nói là game nỳ có quái vật hồ Locknet đâu chớ :( tui chỉ bảo là game có đa dạng các loài cá hơn thôi mà :p nói tui chém oan quá :-? Có mấy game tui chơi phá đảo được đâu :( chỉ test qua rồi tìm cách "ăn gian" thôi :)) =)) dân vọc chính hiệu mà :D =))

vomuipmuip

em chỉ hỏi 1 câu có quái vật không anh bảo cóa cóa còn gì
người gì mà nói xong đã nói là không nhanh thế