• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fishlabs] Rally Master Pro Only for SE Satio Vivaz

naruto20007

Sao mình cài vào máy satio chơi chỉ có tiếng ngoài menu mà ko có tiếng động cơ xe vậy.

Hoden

Super V.I.P
theo hình báo thì 5800 không đủ bộ nhớ ram để chơi, tiếc thật.đẹp thế này mà ..=))

anh em test thành công thì báo cáo ,nếu không được thì cho mình đóng topic lại tránh spam dọn dẹp mệt lém

phongisme02

trước dùng Nokia N series thấy game sis mấy chục mb đã thích rồy giờ em dùng Iphone game 2 hay 300 mb blà bình thường. =))

Lan_Truong

test trên 5800 dựt tưng bừng --> chỉ nhìn thôi tót nhất bạn nào chưa cài ỏ ý định đi
ko lị phải del mất công

thanchet0612

trò này i8910 chơi được nhưng thấy không hay cho lắm cái oto thì to đùng mà đường đi bé tí không thật lắm. Đua xe cảm ứng trên s60v5 thì ferarri vẫn hay nhất

LastKnight

cái bản cho s60v5,mình cài vào 5800 mà chơi chậm wá,cứ như way phim chiếu chậm...hix

phongisme02

link MF đây các bạn [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?5m73d5777yhee2q[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối: