• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fix lại Icon 3+9 sau khi cài bản tiếng Việt 100%

at007

vấn đề ở đây là sau khi cài và sử dụng giao diện tiếng Việt full,thì có một số icon trở lại nguyên gốc là 4 icon màn hình today và icon của media,lịch,ti n nhắn.....đ� � khác phục điều này thì các bác chỉ cần download đúng bộ mình cần,giải nén ra và chép lại file xxxx.R10 mình đã chỉnh sữa lại vào đúng đường dẫn: C:/resource/apps

EX: bác tài ơi chỉnh dùm em file semc_default.r1 0 của icon đầu tiên của today,em tìm đường dẫn để chỉnh mà ko thấy hix

+bác nào đã mod bộ icon của em thì lấy bộ 23 icon.r10_at007. zip

+ bác nào chỉ mod 4+9 icon thôi thì lấy bộ 4+9 icon.r10_at007. zip
thân chào=D>

CongVoi

Super V.I.P
Đã test thành công.Đúng là sau khi chuyển sang giao diện tiếng việt,tất cả icon đã biến đổi!!!Thanks bạn lần nữa nhé.=D>

Caohieu88

Cảm ơn bạn At007 đã giới thiệu nhưng mình dow về giải nén ra nó báo No archives found, sao lạ vậy nhỉ * *

huynhminhhung

mình xài TV nhưng sao cài vào ko thấy 4 icon today và 9 con menu , mình cài cả 2 bộ luôn ,chỉ có các con tools , phone ,office . sao vậy bạn hỉ ( ở chế độ TV mình cài ko được chuyển qua tiếng anh cài lại càng ko có gì hết )

elicius

vấn đề ở đây là sau khi cài và sử dụng giao diện tiếng Việt full,thì có một số icon trở lại nguyên gốc là 4 icon màn hình today và icon của media,lịch,ti n nhắn.....đ� � khác phục điều này thì các bác chỉ cần download đúng bộ mình cần,giải nén ra và chép lại file xxxx.R10 mình đã chỉnh sữa lại vào đúng đường dẫn: C:/resource/apps

EX: bác tài ơi chỉnh dùm em file semc_default.r1 0 của icon đầu tiên của today,em tìm đường dẫn để chỉnh mà ko thấy hix

thân chào=D>

Bạn ơi, biểu tượng cột sống trong cái theme đẹp quá, bạn làm ơn cho mình xin biểu tượng đó nha, cám ơn trước nha

Caohieu88

Mình cứ dow về Extract nó lại báo No archives found, thế có bực mình ko chứ lại, bạn Congvoi fix lại cho mình một cái, nhìn mấy icon đẹp quá mà thèm ^ ^, ah mình cũng muốn xin cái Biểu tượng sóng pin của bạn AT007 nữa, trông rất Pro, Thanks!

elicius

Bạn ơi, biểu tượng cột sống trong cái theme đẹp quá, bạn làm ơn cho mình xin biểu tượng đó nha, cám ơn trước nha

Cho mình xin đi bro ơi, thèm quá
À mà mình xin cái biểu tượng cột sống nha, còn biểu tượng pin thì mình có rồi, cám ơn bạn trước nha

Caohieu88

Cho mình xin đi bro ơi, thèm quá
À mà mình xin cái biểu tượng cột sống nha, còn biểu tượng pin thì mình có rồi, cám ơn bạn trước nha
Biểu tượng sóng bao giờ cũng đi kèm với Pin là bạn, nó trong cùng 1 file mà! Mình cũng muốn xin cái pin sóng + cái theme của bạn AT007, bạn nào có giúp bọn mình với !

elicius

Biểu tượng sóng bao giờ cũng đi kèm với Pin là bạn, nó trong cùng 1 file mà! Mình cũng muốn xin cái pin sóng + cái theme của bạn AT007, bạn nào có giúp bọn mình với !

Cung chung chí hướng nè, bạn nói sao chứ sóng và pin không nhất thiết đi chung với nhau, không tin hả, nếu cần mình gửi cho bạn cái biểu tượng pin màu xanh lá cây có số luôn, nhưng không có phần pin ^^!
Thân

Caohieu88

Cung chung chí hướng nè, bạn nói sao chứ sóng và pin không nhất thiết đi chung với nhau, không tin hả, nếu cần mình gửi cho bạn cái biểu tượng pin màu xanh lá cây có số luôn, nhưng không có phần pin ^^!
Thân
Mình thích biểu tượng Pin có báo % màu canh lá cây đó lắm, nhưng lại ko thích cái sóng của nó, nếu được thì bạn cho mình xin bản chỉ có Pin thôi bạn nhé ^ ^. Thanks bạn

elicius

Ok chia sẻ cho bạn luôn nè, thanks mình 1 cái cho vui nha ^^!
Cái này chỉ có pin thôi nha, còn sóng thì không có. Copy cái thư mục (folder) zsblib trong file nén vào d:/resource, khởi động máy lại để xem thành quả
Thân

Caohieu88

Ok chia sẻ cho bạn luôn nè, thanks mình 1 cái cho vui nha ^^!
Cái này chỉ có pin thôi nha, còn sóng thì không có. Copy cái thư mục (folder) zsblib trong file nén vào d:/resource, khởi động máy lại để xem thành quả
Thân
Cảm ơn bạn lần nữa, hiếm khi lại cùng gặp người có chung chí hướng như vậy! Mình đã đổi rồi, nó cũng vẫn thay cả sóng bạn ah, nhưng mà sóng mới rất đẹp, hơn cái trước của mình nên thay luôn ^ ^, Vui quá !

elicius

Cảm ơn bạn lần nữa, hiếm khi lại cùng gặp người có chung chí hướng như vậy! Mình đã đổi rồi, nó cũng vẫn thay cả sóng bạn ah, nhưng mà sóng mới rất đẹp, hơn cái trước của mình nên thay luôn ^ ^, Vui quá !

Cái này mình làm 2 lần rồi mà bạn, cột sóng màu xanh dương đâu có thay đổi đâu bạn, thôi kệ, miễn bạn thích là được rồi
Thân

huynhminhhung

thân chào=D>

biểu tượng SÓNG đẹp quá , cho mình xin với ,cảm ơn

tuilakhang

cho mình hỏi cái bộ 23 icon này ko mod tiếng việt thì cài đc ko hay là chĩ cài đc bộ 4+9 icon thui dzậy