• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIX Photon: Unlimited Battery for 5230 by vurain84

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

chuẩn đó :aR! cả cái top 5233 nữa !

Có lẽ bản FIx này nên để chung Vs topic A vũ cho đỡ loảng. PDAviet nhiều CFW mà :)

Vừa thử cũng thấy ổn :) nên để chung anh em tìm cho đỡ vất :)
có thể đối với 1 số người là tốt với mình thì cũng k sao nhưng đây là công sức các bạn ấy nên để như vậy cũng góp phầ cho mọi thứ phát triển, lập 1 tôpic fw đâu phải dể

kocan_emdemnay

@@! bỏ cái mod belle vô, thay font cartoon+CN của nhockfc vào lỗi mấy biêủ tượng tùy chọn, menu, thoát.... bùn:(

LoiPT

@@! bỏ cái mod belle vô, thay font cartoon+CN của nhockfc vào lỗi mấy biêủ tượng tùy chọn, menu, thoát.... bùn:(
sửa lại ký tự trong Font là Ok. thực chất Mod belle là chỉnh sửa lại ký tự như thay chữ tùy chọn --> ***
:)

0902123007

sửa lại ký tự trong Font là Ok. thực chất Mod belle là chỉnh sửa lại ký tự như thay chữ tùy chọn --> ***
:)
sửa thế naof bạn nói rõ đc hok mình muốn chơi font blackchange nhưng toàn bị lỗi ký tự như bạn nói:(

MinhThang

Manager
Topic sai qui định xin Lock lại, khi nào chủ Topic Edit thì pm cho các ĐHV khu vực đang Online Unlock.

Status
Không mở trả lời sau này.