• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLASH GAME FOR NOKIA S60_3rd

vanhuan

có flash game nào cho E71 không các bác? thanks.

Máy bạn đã có Flash Player rồi thì game nào trong Topic này đều chơi được hết bạn à! Chú ý các game flash có đuôi là .swf

vanhuan

Game sút phạt Penalty cực hay!
Hãy bấm phím số tương ứng để có những cú sút ưng ý! Vậy còn chần chờ gì nữa chứ!

Chỉnh sửa cuối:

vanhuan

FourSight_Flashgame
Bạn phải chọn ô để bỏ các viên bi!

Chỉnh sửa cuối:

vanhuan

Game_DanMuffin
Bạn phải tìm lối thoát cho cô bé này! Nhớ là trên đường đi bạn gặp gì thì lượm về dùng nhé!

Chỉnh sửa cuối:

vanhuan

Game_DawnofFly​
Hướng dẫn: Bạn là nhân vật màu đen trên hình, bạn phải há miêng to và đớp nhanh những con ruồi bay ngang qua! Càng nhanh càng tốt! Đớp được nhiều ruồi thì điểm của bạn càng cao!
Game có âm thanh hay hình ảnh đẹp và mịn!
Bạn chơi hai người hay một người gì cũng được! Game có thể chơi online qua kết nối GPRS khi bạn chọn chơi online thì máy sẽ khởi động mở GPRS!

Chỉnh sửa cuối:

piety

Mấy game flash này hay quá vây! Y chang như chơi trên PC vây! Post nhiều nữa nghen anh! Thanks!

vanhuan

Bộ game flash mới sưu tầm được giới thiệu đến anh em! Enjoy yours game!

Chỉnh sửa cuối:

piety

Bạn có game kim cương không cho mình xin với! Thanks bạn trước nhé!

vanhuan

Iridium_Game bắn các thiên thạch bay trên không gian vũ trụ tiến vào trái đất để bảo vệ trái đất!

vanhuan

Dance_Game nhảy theo nhạc giống Audition_ Âm thanh cực hay!

Chỉnh sửa cuối:

minchoulee

Có cách nào để đem mí game flash ra ngoài màn hình như mí games cài bình thưởng không chứ cứ vô thẻ nhớ chơi thì phiền quá. Mình thấy 02 có thể đem ra được còn Nokia thì ko bít. Ai bít chỉ dùm