• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLASH GAME FOR NOKIA S60_3rd

piety

Có cách nào để đem mí game flash ra ngoài màn hình như mí games cài bình thưởng không chứ cứ vô thẻ nhớ chơi thì phiền quá. Mình thấy 02 có thể đem ra được còn Nokia thì ko bít. Ai bít chỉ dùm

Hiện tại thì chưa được đâu bạn! Vì các game này không cần cài đặt nên chưa hiển thị lên được!

vanhuan

Có cách nào để đem mí game flash ra ngoài màn hình như mí games cài bình thưởng không chứ cứ vô thẻ nhớ chơi thì phiền quá. Mình thấy 02 có thể đem ra được còn Nokia thì ko bít. Ai bít chỉ dùm

Ráng chịu khó nha! Truy cập vào thẻ nhớ đâu có lâu đâu chỉ mất khoảng 5 seconds thui!:D=D>

saungu07

Chào bạn Van Huan!
Bạn hướng dẫn cách cài giúp mình với, hình như đây là game dành cho hệ điều hành Win Mobile thì phải?

vanhuan

Chào bạn Van Huan!
Bạn hướng dẫn cách cài giúp mình với, hình như đây là game dành cho hệ điều hành Win Mobile thì phải?

Bạn nhìn hình là biết thôi! Đây không phải là dùng cho Windows Mobile! Mà đây là game flash ( file là . swf) cho Symbian nòi. Bạn không cần cài game loại này, chỉ cần down về giải nén ra file .swf rồi mở chương trình Flash Lite hoặc Flash Player lên và nó sẽ tìm ra file để chơi thôi. Nói chung nó hoạt động như là một Music Player các game flash là một bài nhạc vậy thôi.:D

ht6868

cài đặt như nào vậy mọi người? mình chưa bít làm thế nào để chơi cả? chỉ mình vơi

bluedragon0307

cài đặt như nào vậy mọi người? mình chưa bít làm thế nào để chơi cả? chỉ mình vơi

Bạn cài Flash 3.0, sau đó cop game vào thư mục ://Other. Xong xuôi mở Flash vừa cài lên và thưởng thức:)

canhma

em rất thich game hentai , nhưng trong topic ít game hentai quá , ai có thì send cho em . cảm ơn rất nhìu nhìu , mà dt N81 của em có chạy dc game flash này ko nhĩ