• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLASH-GAMES for PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

chaopac

cho em xin lai link này nhé link này die ùi

cho em xin game này luôn ạh. game hay quá mà link lại die. anh em kêu quá trời mà k thấy ai up lại cả. k có cái tên luôn thì làm sao mà search đc. :(

djtrungkien

cho em xin game này luôn ạh. game hay quá mà link lại die. anh em kêu quá trời mà k thấy ai up lại cả. k có cái tên luôn thì làm sao mà search đc. :(

Tạm thời game này bị thất lạc nên chưa fix, tạm thời chơi tạm Game này vậy: http://www.pdaviet.net/showthread.php?24072-FLASH-GAMES-for-PPC&p=362406&viewfull=1#post362406 .Mình sẽ cố gắng tìm, nhờ ai đó tìm lại được thì Share cho anh em cùng chơi! Thank!

djtrungkien

drink cafe

Mua đồ uống rồi xem nguồn gốc đồ uống nha! muốn ói quá!:D

Last edited by a moderator:

timaYe

sao em chơi trên o2 neo hơi giật bác nhỉ,cả game đào vàng với chinh phục ái tình :(

chaopac

mod cho em hỏi. sao e click vào mấy cái attatchments. e k down đc. mà n chỉ mở tab mới ra thôi. @.@ e thử trên 3 4 cái máy tính ở nhà r. ~ ngay cả mấy cái hình nữa. cũng k hiện ra đc. e k hiểu tại s nữa.

mod cho em hỏi. sao e click vào mấy cái attatchments. e k down đc. mà n chỉ mở tab mới ra thôi. @.@ e thử trên 3 4 cái máy tính ở nhà r. ~ ngay cả mấy cái hình nữa. cũng k hiện ra đc. e k hiểu tại s nữa.
File đính kèm bị lỗi hết rồi bạn ạ... Bạn thông cảm nhé.

djtrungkien

Tạm thời Lock topic do không tải được tập tin đính kèm, mong các bạn thông cảm!

Status
Không mở trả lời sau này.