• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLASH-GAMES for PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

xuandung11a2

Well-Known Member
Hái lộc Mậu Tý
By TrochoiViet.com

Cùng chú chuột Mậu Tý đi hái lộc năm mới. Có rất nhiều lộc pho-mát thơm tho, nhưng hãy cẩn thận với các loại bẫy, bạn nhé! Game có SD phím cứng.​

samhk

mình tải vài game tầm 2MB-4MB là nó báo lổi ngay không thể vào chơi đc có ai bết cách khác phục không chỉ mình với

xuandung11a2

Well-Known Member
mình tải vài game tầm 2MB-4MB là nó báo lổi ngay không thể vào chơi đc có ai bết cách khác phục không chỉ mình với

Không phải game nào cũng chơi được đâu bạn à,nhất là với những game lớn như vậy. Cách khắc phục thì chắc chỉ chơi Online .:-?

KittyBaby

Em xin hỏi tí, ở bài đầu tiên có dẫn link đến 1 topic hướng dẫn cài FlashPlayer, nhưng khi em nhấn vào link đó thì nó lại direct đến chính ... topic này, ko biết phải làm sao để đọc được phần hướng dẫn đó. Mong các bác giúp đỡ. Cám ơn nhiều.

ngoctuyen

còn đây là bắn súng

click

Bác kien ơi em chơi games này khi bắn hết đạn thì không thể thay đạn được ạ, khi thay xong thì tâm bắn chỉ xuống dưối không hưống vào mục tiêu được nữa, làm thế nào để khắc phục tình trạng trên ạ, màn hình cảu em là WVGA nên không có phím cứng để điều chỉnh mà chỉ dùng bút thôi ạ

djtrungkien

Bác kien ơi em chơi games này khi bắn hết đạn thì không thể thay đạn được ạ, khi thay xong thì tâm bắn chỉ xuống dưối không hưống vào mục tiêu được nữa, làm thế nào để khắc phục tình trạng trên ạ, màn hình cảu em là WVGA nên không có phím cứng để điều chỉnh mà chỉ dùng bút thôi ạ

Giữ im bút kéo lên thử xem!

tienthanh1709

Bác Kiên ơi cho em hỏi em dùng HTC HD2 hệ điêù hành WM6.5 có chơi được các game này ko ạ ?
Em mới dùng nên còn gà lắm

tienthanh1709

Pamela là một game flash người lớn!(cấm trẻ em dưới 18 tuổi)! Game chơi qua từng cảnh nhưng bạn phải trả lời 3 câu hỏi bằng tiếng anh! Khi trả lời được 3 câu thì phần tiếp theo đó là bạn phải dùng kỹ thuật(LT) để đưa người đẹp đến đỉnh là bạn thắng! Nhưng nhớ phải mang Condom vào( condom nằm ở trên thanh máu của cô gái. Lúc máu của cô gái dâng lên nấc thứ hai là bạn đeo vào là hợp lý nhất!). Game có cảnh đẹp! Âm thanh hay!Dung lượng là 330KB!
WARNING: Cấm trẻ em dưới 18 tuổi download

Link die rồi anh ơi ^

djtrungkien

Pamela là một game flash người lớn!(cấm trẻ em dưới 18 tuổi)! Game chơi qua từng cảnh nhưng bạn phải trả lời 3 câu hỏi bằng tiếng anh! Khi trả lời được 3 câu thì phần tiếp theo đó là bạn phải dùng kỹ thuật(LT) để đưa người đẹp đến đỉnh là bạn thắng! Nhưng nhớ phải mang Condom vào( condom nằm ở trên thanh máu của cô gái. Lúc máu của cô gái dâng lên nấc thứ hai là bạn đeo vào là hợp lý nhất!). Game có cảnh đẹp! Âm thanh hay!Dung lượng là 330KB!
WARNING: Cấm trẻ em dưới 18 tuổi download

Post lại game Kỹ thuật làm tình cho các bạn, cấm < 18 tuổi nha!

Status
Không mở trả lời sau này.