• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLASH-GAMES for PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

wasabi2702

Mấy games này cần chương trình Flashlite,nhưng mà bản của DjTrungKien, là cho WM5,mình dùng WM2003SE ko install được,huynh nào có file cài cho WM2003SE gửi cho mình với!!!!!!!!!!!

vanhuan

Mấy games này cần chương trình Flashlite,nhưng mà bản của DjTrungKien, là cho WM5,mình dùng WM2003SE ko install được,huynh nào có file cài cho WM2003SE gửi cho mình với!!!!!!!!!!!
Smartflash v_1.0(file CAB) Bản này cài được trên win2003 SE( second edition) bạn lấy về cài nhé! Giải nén rồi cài!
DOWNLOAD TẠI ĐÂY!

vanhuan

Pamela là một game flash người lớn!(cấm trẻ em dưới 18 tuổi)! Game chơi qua từng cảnh nhưng bạn phải trả lời 3 câu hỏi bằng tiếng anh! Khi trả lời được 3 câu thì phần tiếp theo đó là bạn phải dùng kỹ thuật(LT) để đưa người đẹp đến đỉnh là bạn thắng! Nhưng nhớ phải mang Condom vào( condom nằm ở trên thanh máu của cô gái. Lúc máu của cô gái dâng lên nấc thứ hai là bạn đeo vào là hợp lý nhất!). Game có cảnh đẹp! Âm thanh hay!Dung lượng là 330KB!
WARNING: Cấm trẻ em dưới 18 tuổi download

Chỉnh sửa cuối:

wasabi2702

Smartflash v_1.0(file CAB) Bản này cài được trên win2003 SE( second edition) bạn lấy về cài nhé! Giải nén rồi cài!
DOWNLOAD TẠI ĐÂY!
Mình cài file này xong mở thử 1 file .swf đã down ở những bài trên, đợi mãi mà nó cũng ko chạy??? Giúp mình với !

djtrungkien

E cũng ko chơi đc, các pác có soft nào hay đọc file *.swf thì chia sẻ cho e với

để cho Smartflash v_1.0 chạy của văn huấn đưa ở trên các bạn phải cài flash player 7 mình đưa ở dưới đây mới chạy được(WM2003)

Chỉnh sửa cuối:

wasabi2702

File đuôi .7z là gì vậy? Mình chưa gặp bao giờ. Cái Flash 7 anh Trung Kiên post down về là file .7z, làm sao để Setup? Giúp mình với !

djtrungkien

File đuôi .7z là gì vậy? Mình chưa gặp bao giờ. Cái Flash 7 anh Trung Kiên post down về là file .7z, làm sao để Setup? Giúp mình với !

bạn download 7z ở đây về cài đặt cho PC xong nhắp chuột phải sẽ có chức năng của 7z giải nén
DOWNLOAD
*CLICK vào dòng chữ nhỏ :this direct link để lấy về.
*để giải nén bạn cũng sử dụng WINRAR phiên bản mới được mà :DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.