• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Flash lumia anna cho S60v5 OFW (hot)

jack_hunter97

cfw mạnh hơn, tùy biến cao hơn, đơn giản hơn, đẹp hơn, dễ dùng,menu ngang 2x6 đẹp hơn
bạn nói cfw ram thua ofw thì chứng tỏ bạn mới dùng cfw đã phán. cfw n97mini v12 ram khởi động 7x đấy nhé
em xài v30 xuống được không nhỉ ? Nghe ram đã thế mà không biết ổn đinh không ?

Windpr0

cfw mạnh hơn, tùy biến cao hơn, đơn giản hơn, đẹp hơn, dễ dùng,menu ngang 2x6 đẹp hơn
bạn nói cfw ram thua ofw thì chứng tỏ bạn mới dùng cfw đã phán. cfw n97mini v12 ram khởi động 7x đấy nhé

mìh biết , vì 5250 mìh khi khởi độg đã 65ram rùi . chưa sd phần mềm tăg 5ram nha. nchug khi port n97/c6 wa mấy đời máy kháx thì ưu đjểm và nhược điểm đjều có. Ko fảj mình mới xàj,mà xàj nhju nên vjết lên cảm nhận. Stop đj..m0d bém t0pic này à

mybaby13

flash theo như chủ topic làm sau này ko mún dùng nữa thì làm sao để xoá nó đây.

shallybmt

đã test....đep thì đẹp thật.không có lỗi..chỉ mỗi tội là không mượt cho lắm..sau khi dùng 10p thì ram còn 47,4 MB..cái này là mình cook hẳn vào rom luôn..thanks 1 phát=D>

shallybmt

Tuỳ cảm nhận của từng người mà bạn. Nhưng CFW giao diện bắt mắt hơn ;;)

bạn này sai lầm rồi..phải nói là OFW giao diện bắt mắt hơn chứ..nhiều bản mod có tới 9,10 HS..cònCFW chỉ có 1 và chỉ 1 thôi..hihi
còn về phần giao diện menu thì chẳng khác nhau là mấy...CFW hơn OFW 1 chổ là ram cực kì trâu..
mà 2 cái này chẳng thể so sánh với nhau được..tùy theo mỗi người

axxaax113

Cái này là Flash nên có lẽ là sẽ bị lag nhiều và tốn pin...
không lag đâu bạn,mình thấy mượt lắm............có bác nào làm được cái i8910 khộng vậy?cái giao diện giống samsung ấy.ai biết hướng dẫn đi

Gmlaemday12

đến giờ mình cũng chưa hiểu CFW là thế nào OFW là thế nào, ai giải thích hộ mình cái ko :D

OFW là FW của máy chưa qua chỉnh sửa. con CFW là FW đã qua chỉnh sửa 1 số thứ như giao diện, hay 1 số thứ khác...tạm hiểu là như vậy

phanvantaih

file ở link 3 có thể thay đổi dễ dàng ngôn ngữ hay shorcuts nhé.. Chỉ cần chỉnh sửa file *.xml thôi nhé

Gmlaemday12

sao mình làm ko đc nhỉ.chủ top hd cụ thể hơn đc ko
lúc chọn samsung wiget thì màn hình trắng xoá, vào trong x plore chạy gadget.swf ko đc.mà có 2 file gadget.swf là sao. 1 file 25kb còn 1 file 86kb
máy mình là c5-03

Chỉnh sửa cuối:

missthuha

miss co 1flash màn hjnh home belle cho ofw có thể tự tuỳ biến...ma máy hết mb mjen phj ùj hjhj tận 4.5mb hjhj hum nào post cho mọj ngườj

phanvantaih

sao mình làm ko đc nhỉ.chủ top hd cụ thể hơn đc ko
lúc chọn samsung wiget thì màn hình trắng xoá, vào trong x plore chạy gadget.swf ko đc.mà có 2 file gadget.swf là sao. 1 file 25kb còn 1 file 86kb
máy mình là c5-03

File down ở link 2 có thư mục tiles và file gadget.swf bạn đều để vào ổ E như hình phía trên hướng dẫn nhé.. Mình cũng dùng c5-03 :)