• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Flash Player 10.1 trên LG P500

THCN

Flash Player 10.1 trên LG P500

Đây là bản Flash Player được mod cho arm v6.
Mình đã test thành công trên LG P500 2.3.4 CM7 mod.
Một số rom 2.3 và 2.2 không chạy được hoặc chạy rất lag.
Khi chạy file apk xong nó sẽ báo cài đặt xong (không cho mở nhé), sau đó cứ vào trang web nào có flash để test thử, nếu lag hãy khởi động máy lại rồi vào lại thử xem có cải thiện được không.
Đã test:
- Hỗ trợ tốt chơi các mini game flash trên các trang game flash.
- Vào zing me bắn Gunny (chỉ mới đăng nhập vào được chưa bắn thử, bác nào rảnh test hộ xem nhe!)

Tải Flash Player 10.1 tại đây!

Đây là video test của mình (nếu không anh em cứ bảo chém gió :)):)):)))

[video=youtube;nrJXJ_dQEFQ]http://www.youtube.com/watch?v=nrJXJ_dQEFQ[/video]​

Thấy hay thì thanks hộ nhé!!! :)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

dieuanh

hay quá,đúng cái mọi người đang cần đấy bạn ạ,nhưng cho mình thêm cái link bản rom bạn đang dùng nhé,mình sẽ thank bạn 100 lần

dieuanh

hướng dẫn mình làm sao dể cài được như bạn nhé,cám ơn bạn lắm

THCN

hay quá,đúng cái mọi người đang cần đấy bạn ạ,nhưng cho mình thêm cái link bản rom bạn đang dùng nhé,mình sẽ thank bạn 100 lần

hướng dẫn mình làm sao dể cài được như bạn nhé,cám ơn bạn lắm

Bạn cứ down file apk về cài bình thường, nó báo cài xong, bạn chạy trang web nào có flash thử xem được chưa. Nếu làm đúng theo hướng dẫn mà không được thì do bản rom của bạn đang dùng không hỗ trợ, vấn đề làm sao để root, recovery và up rom thì bạn xem ở đây còn bản rom mình đang dùng là bản down từ xda forum bạn tham khảo bản rom này tại đây [ROM] Gingerbread-2.3.4-rc4.1 /CM7 @2011-06-15-07:30 nhé! Có gì thắc mắc cứ hỏi mình sẽ nhiệt tình giúp bạn!!!

v2honline

bản flash này có thay đổi gì mà chạy được vậy anh? có thể chỉ em cách mod đc hk?

THCN

bản flash này có thay đổi gì mà chạy được vậy anh? có thể chỉ em cách mod đc hk?

Bản này mình cũng tìm được trên forum của nước ngoài thôi chứ đâu có giỏi giang gì mà mod được bạn!:))

dieuanh

mình đang cài bản này rồi mà không được,lại còn thiếu mảket và bản đồ nữa chứ,cũng không có flash bạn à,vậy là sao hả bạn

dieuanh

mà cái link flash 10 o trên của bạn sao lại ra cái gì chứ không phải flash 10 đâu,bạn xem lại đi nhé

dieuanh

bạ ơi,bạn cho mình cái link mediafire bản rom và flash 10 nhé,mình mong nó quá

THCN

THCN

mà cái link flash 10 o trên của bạn sao lại ra cái gì chứ không phải flash 10 đâu,bạn xem lại đi nhé

Sorry, up nhầm cái flash recovery :))
Đã sửa link lại rồi =D>

vh_2teen

cái này mình xài cho void forever nó tam tam sao ak, có ai bị như mình không nhỉ