• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLIPFONT V.5.0.1 - Thay đổi FONT chữ cực kỳ đơn giản!

Status
Không mở trả lời sau này.

panrai

Super V.I.P
FlipFont là một phần mềm đỉnh cao trong việc thay đổi font chữ của điện thoại!
Không cần thiết phải sign!
Phần mềm làm việc tốt trên bất cứ máy s60v3 (9.1, 9.2, 9.3) và cả s60v5
Nokia 5800&N97
Bốn bước để thay đổi font chữ:
1. Download và cài phần mềm
2. Chọn font chữ(có 3 font chữ mặc định có sẵn cho bạn chọn,còn muốn nhiều hơn thì kết nối net để down đã tích hợp trong phần mềm...)
3. Click để xem lại và chấp nhận
4. Khởi động lại máy

Đây là cách đặc biệt nhé anh em :
_dùng x-plorer vào C:\Data\FlipFont chép mấy cái font mình sưu tập đc là sài rất nhiều font nhe:p

Thêm 1 số font cho các bạn

Last edited by a moderator:

TruongHan

Super V.I.P
FlipFont này xài là đơn giản,gọn lẹ nhất ;)
PS :bữa nay panrai gặt hái thành quả hơi bị nhiều,thank mỏi tay wớ >:)

panrai

Super V.I.P

còn nhiều ông bạn ơi,nhưng đói bụng quá ăn cơm 1 cái rồi tôi post cho ông thank mỗi tay luôn vì hôm ngay ko có máy test nên ko dám post đâu còn nhiều lắm kakaka:)):)):))

BuuPhucCT

Well-Known Member

Cái Flipfont này xài an toàn hơn cái Fontchanger nhưng bản cũ chỉ kèm theo cái font cùi bắp còn mấy cái font đẹp thì bắt mua online nên bó tay.

panrai

Super V.I.P
Cái Flipfont này xài an toàn hơn cái Fontchanger nhưng bản cũ chỉ kèm theo cái font cùi bắp còn mấy cái font đẹp thì bắt mua online nên bó tay.

sau lại mua đc ông bạn cùng quê:D,lấy font đó mà mình đính kèm vào sài rất hay,bản nầy bảo đảm vời các bạn chỉ anh em mình có thôi :p

TruongHan

Super V.I.P

Mình kiếm font chép vào C:\Data\FlipFont xài được mà?người việt xài đồ hack thôi,chắc ko ai mua :p

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình kiếm font chép vào C:\Data\FlipFont xài được mà?người việt xài đồ hack thôi,chắc ko ai mua :p

Có mua được đâu mà mua hả bác. Lúc trước mình có test nó nhưng k cài thêm font được nên xóa lâu rùi. Bây giờ thấy có thêm mấy cái font kèm theo nên đang test lại đây.

MinhThang

Manager
sau lại mua đc ông bạn cùng quê:D,lấy font đó mà mình đính kèm vào sài rất hay,bản nầy bảo đảm vời các bạn chỉ anh em mình có thôi :p

Thấy Spam quá cũng làm bài cho vui, mấy bản của V3 sài chán quá, Add fonts vào nó có nhận đâu :-? Format liên phanh vì bị treo máy, lúc đầu thấy nó đúng là như trúng số, sau lại :| Không biết bản này ra sao, mà chỉ dùng cho v5 thôi hả.

panrai

Super V.I.P
Thấy Spam quá cũng làm bài cho vui, mấy bản của V3 sài chán quá, Add fonts vào nó có nhận đâu :-? Format liên phanh vì bị treo máy, lúc đầu thấy nó đúng là như trúng số, sau lại :| Không biết bản này ra sao, mà chỉ dùng cho v5 thôi hả.

anh test đi anh,em có biết đâu chắc sài đc mà:D,
@all : chuyện ngoài lề nhé dụ em nhờ anh sau rùi sư huynh

your_rules

Mìh xài thử rùi
Lúc đầu tính đổi font cho đt mà thấy các bước rắc rối quá nên k làm, giờ thì có app này nên việc đổi font thật dễ
Mod có thêm font nào k? nếu có thì chia sẻ nữa nha

panrai

Super V.I.P
Mìh xài thử rùi
Lúc đầu tính đổi font cho đt mà thấy các bước rắc rối quá nên k làm, giờ thì có app này nên việc đổi font thật dễ
Mod có thêm font nào k? nếu có thì chia sẻ nữa nha

có vài cái đó bạn lấy sài đi nh,nhớ làm theo hướng dẫn nhé

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sặc. Bản này không tương thích với S60V3 đâu bác Panrai ơi. Cài vô cái icon của nó mất tiêu luôn thì làm sao xài. Nó chỉ dành cho V5 thôi. Bác làm mình mừng hụt rồi:((

nobodycfm

Bản này chỉ dùng được mầy font trial, cop mấy font kèm theo vào khi khởi động chương trình là bị khởi động lại máy, xóa font mới đi lại vào được
Không biết có bác nào bị như thế không

panrai

Super V.I.P
Bản này chỉ dùng được mầy font trial, cop mấy font kèm theo vào khi khởi động chương trình là bị khởi động lại máy, xóa font mới đi lại vào được
Không biết có bác nào bị như thế không

mình chưa bị như bạn bao h hết,thử lại xem sau bạn

File Font em úp trên bài 1 là Trial far Panrai.

ko có tại vì em để chữ cho các bạn dùng thử đó mà

panrai

Super V.I.P
có a e nào có file font đẹp k, cho mình xin nha? cho links ha? thanks:)

ông này thay thật đó,mình tìm sẵng rùi và úp vài cài font đính kèm luôn vậy mà còn đồi theo nữa wifi hay GPRS gì đó úp vô đi trời

vinhloc01811

ông này thay thật đó,mình tìm sẵng rùi và úp vài cài font đính kèm luôn vậy mà còn đồi theo nữa wifi hay GPRS gì đó úp vô đi trời

ôi, xin lỗi. Lúc nãy định xóa bài rồi. Mình đã chép font vào đúng thư mục bạn nói rồi mà khi mở phần mềm lên chẳng thấy font nào nữa! hic... Biết chỉ giúp với???:-??

panrai

Super V.I.P
ôi, xin lỗi. Lúc nãy định xóa bài rồi. Mình đã chép font vào đúng thư mục bạn nói rồi mà khi mở phần mềm lên chẳng thấy font nào nữa! hic... Biết chỉ giúp với???:-??

khởi đông lại máy xem có bị ko mình sài thấy chuẩn lắm mà bạn,sài ver mấy vậy

Status
Không mở trả lời sau này.