• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FlipSlide 0.8 Giao diện Touch NEW

ancola66

Super V.I.P
FlipSlide 0.8
Only for VGA

Một phần mềm Quản lý với hiệu ứng Touch tuyệt vời trong những phần mềm Touch dành riêng cho VGA gồm nhiều trang để vuôt:D.Dứoi đây là vài trang minh họa. Các bạn đỡ phải ghen tị với QVGA rồi nhé:D

Các bạn cài trên PC qua ActiveSync nhé.

Download tại đây :

[HIDE]
http://www.4shared.com/file/44036005/335e791f/FlipSlide_v08.html?dirPwdVerified=8c8ef04c[/hide]

Chỉnh sửa cuối:

CongNam

Cái này có hay hơn cái pointiu home không các bác. chạy có tốn nhiều bộ nhớ không.

thientu1981

chương trình này giao diện đồ hoạ nhìn rất xấu , tốc độ vuốt còn hơi khó vuốt và hơi chậm

thongtu

nếu bạn không thích xài thì đừng chê chứ.dù gì người ta cũng post lên chia sẻ là tốt lắm rui`.thiệt là có nhiều người bất lịch sự ghê

dungthanhme

phần mềm này hay quá nhưng mình đang dùng WM2003SE nên ko cài được.
Có ai biết phần mềm nào tương tự như vậy và dùng được trên WM2003SE ko?
Thanks.

duahaudo

mình đang xài ROM 6.5 thấy hỗ trợ vuốt khá tốt rồi, không cần cài thêm gì để hỗ trợ vuốt nữa :)