• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FolderPlaylistCreator for UIQ3- phần mềm tự tạo playlist

kakineri

Mỗi khi các bạn tạo một Playlist mới trong Walkmen tốn rất nhiều thời gian.Bây giờ chỉ cần copy nhạc vào folder mà bạn muốn tạo một playlist của riêng bạn.Sau đó chỉ cần chạy chương trình FolderPlaylistCreator nó sẽ tự tạo playlist trong Walkmen hay mediaplayer.Chúc thành công.

myp990i

Mình thấy cũng không tiện lắm.Vì như thế là mình đã nghe theo từng folder rồi. Còn nếu tạo playlist bình thường (cũng có nhiều cách tạo thật nhanh và đơn giản) thì ta có thể chọn lọc các bài từ các folder khác nhau thành playlist yêu thích của mình, khi cần vẫn có thể nghe theo từng folder được. Đúng không các bác, nếu copy vào để tạo playlist thì quá cứng nhắc rồi.
Còn làm thế nào để tạo playlist nhanh ư? Đơn giản và nhanh nhất là dùng PC tạo playlist có đuôi .m3u (bằng winnap chẳng hạn).

anhcu

File nào anh ơi

Cám ơn anh đã pót chương trình này, em giải nén ra có 2 folder luôn đó cài cái nào anh ơi

AndyLe114

Mình thấy cũng không tiện lắm.Vì như thế là mình đã nghe theo từng folder rồi. Còn nếu tạo playlist bình thường (cũng có nhiều cách tạo thật nhanh và đơn giản) thì ta có thể chọn lọc các bài từ các folder khác nhau thành playlist yêu thích của mình, khi cần vẫn có thể nghe theo từng folder được. Đúng không các bác, nếu copy vào để tạo playlist thì quá cứng nhắc rồi.
Còn làm thế nào để tạo playlist nhanh ư? Đơn giản và nhanh nhất là dùng PC tạo playlist có đuôi .m3u (bằng winnap chẳng hạn).

bạn xem lại đi,mặc định P990 làm gì có chuyện nghe theo từng floder nhạc được hả????:-??:-??

buratino1703

Dở nhất của thằng Media theo máy là ko chơi theo folder được, bạn Myp990i nhầm hay sao ấy chứ. Ngồi tỉ mẩn bấm bấm tạo playlist thì quá lâu. Mình thì tính cẩn thận, gọn gàng, có cái này cũng đỡ!