• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Font tiếng Việt chuẩn cho Document To Go ^^

at007

Chỉ 1 font chữ duy nhất ,hiển thị mượt mà Tiếng Việt,to rõ ràng dùng cho Document To Go,font này mình edit lại từ font TAHOMA.

***EX: anh em lấy về ,vào X:/system\apps\docsToGoCommon xóa hết tất cả các font trong đó rồi chép Font TAHOMA vào.;;)
*** với X là ổ đĩa cài đặt PM

Chỉnh sửa cuối:

prescolt

y,chi mình xin cái icon work to go dc không AT007 :)
ý, mình nhầm, hoa ra cái hinh dưới sign ko phải bác À :D

Caohieu88

hehe, bác at007 mà giống cái hình ở dưới chắc anh em UIQ sẽ đông lên phải biết ^ ^ . . . em đùa thôi, bác cứ làm mấy cái hoành tráng như bộ Icon Vista hay QuickOffice của G900 cho UIQ là PRo lắm rồi! =D>

NokuaN70

Well-Known Member
không dc rồi bác ơi xóa hết mấy cái fonts của nó chép cái font Tahoma dzô nó kg cho chạy soft lên

at007

không dc rồi bác ơi xóa hết mấy cái fonts của nó chép cái font Tahoma dzô nó kg cho chạy soft lên
sặc,em xài có 1 font này thôi mà,vẫn chạy fe fe,bạn nên vào c/document/Unfiled xóa các file trong đó là ok:))

Son_Nguyen

Mình cũng xài font này của at007, vào xóa hết các font trong thư mục Docstogocommon đi rồi chép font này vào đọc ngon lành.. Thanks at007 rất nhiều. Chúc mạnh khỏe, zui ze!!:D

NokuaN70

Well-Known Member
các bác làm thế nào mà hay thế? tui xài P1 làm tè le luôn mà có dc đâu. tui đang xaìu Document2go 4.001 của bác dongxanh.:-/:-/:-/

mctuan

Ý Ý Cho em ké tí luôn, sự thật là cài vô vẫn bình thường. Không có đọc được tiếng việt. hay là tại P1i không sử dụng được.?

at007

các bác làm thế nào mà hay thế? tui xài P1 làm tè le luôn mà có dc đâu. tui đang xaìu Document2go 4.001 của bác dongxanh.:-/:-/:-/

Ý Ý Cho em ké tí luôn, sự thật là cài vô vẫn bình thường. Không có đọc được tiếng việt. hay là tại P1i không sử dụng được.?

mình không biết P1i chạy có được không nữa:-??,mình test trên P9 ok hết:)

Son_Nguyen

Mình cài font này vào w950 đọc ok nè.. Mặc dù các file word trong máy mình dùng font Times New Roman..

NokuaN70

Well-Known Member
Sao kì dzậy? Hay con P1 nó kg chịu. Vậy chịu potay.com rùi, dù sao cũng thanks các bác đã reply.
Posted via Mobile Device

mctuan

chắc vậy quá. Thiệt là buồn mà. Nhưng dù sao cũng cám ơn anh em đã giúp đỡ. chúc sức khoẻ.