• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FONT TV CHUẨN SHARE [update trang 8+10]+Bài 255

Status
Không mở trả lời sau này.

hvnh

Posted via Mobile DeviceBạn để ý là biết 2 nick dargon...va long2985 này là 1 người.Cho vào máy không khởi động được phải 4mat máy thế mới điên

sao bác tinh ý thía ,mún thử font chữ thì các bác đừng cho font vào bộ nhớ máy mà hãy cho font vào thẻ nhớ trước đã nếu bật máy mà ko lên thì ta chỉ việc tháo thẻ nhớ ra oy khởi động lại máy sau đó cho thẻ nhớ vào oy dùng xplore xóa font đi là ok mà:D

jimmyvn88

sao bác tinh ý thía ,mún thử font chữ thì các bác đừng cho font vào bộ nhớ máy mà hãy cho font vào thẻ nhớ trước đã nếu bật máy mà ko lên thì ta chỉ việc tháo thẻ nhớ ra oy khởi động lại máy sau đó cho thẻ nhớ vào oy dùng xplore xóa font đi là ok mà:D

ôi trời,thử cả hai rồi. đang muốn xem font đẹp ko mà
với lại hướng dẫn là copy vào cả máy chẳng nhẽ mình thử lại ko làm theo:((

hvnh

ôi trời,thử cả hai rồi. đang muốn xem font đẹp ko mà
với lại hướng dẫn là copy vào cả máy chẳng nhẽ mình thử lại ko làm theo:((
ax ax thực ra mún thử font thì bác cài vào máy hay vào thẻ cũng như nhau thui,nếu cài vào thẻ thì khi mình tháo thẻ ra thì sau đó phải khởi động lại máy mới dùng đc còn cài trực tiếp vào máy thì ko cấn:-?
ý bác thử cả 2 là sao em đảm bảo nếu cài vào thẻ mà font có trục trặc j thì vẫn khắc phục đc(ngày trước em dung n70 đã bị 1 lần oy mà)

youngknow

Vì cái font đa ngôn ngữ này mà 1 ngày tớ phải 4mat gần chục lần! Mà mấy bác cho em hỏi. mấy lần đầu cài font này máy em chạy ngon! Nhưng từ nhữg lần sau trở đi font không hiển thị nữa! 2 file .dll 0 hoạt độg. mấy bác giúp em với

hugon72

Posted via Mobile Devicedùng chẳng được cho n72 hay sao á.format 3, 4 lần mà chơi 4 ngón cũng khó ,tháo thẻ nhớ format nhưng vẫn còn trên máy. nhìn hình đẹp wá nhưng ko sài được đành fải sài font nhỏ mà đẹp của jokeB vậy.Hic

langtu13493

đúng đó ai có bộ foùnt hiển thị tæ61ng việt chữ thư pháp up lên cho mình với

langtu13493

link nè
http://www.mediafire.com/file/tgrmiec3bnn/Fonts%20jimmy88.sis
Posted via Mobile Devicejimmy ơj là jimmy kậu đưa tớ ká fonts thư pháp chỉ hiển thị đựợc chữ ở thanh ngang phía dưới thôj à. Còn ở chỗ kháx thì chữ nhỏ và mảnh. Kậu cho káj font kháx đj

langtu13493

ai có tập tin foùnt trung quốc chỉ cần chép file đó vào chung với bộ foùnt đang xài là thấy d8u7o75c tiếng trung quốc ko?

ngocthanhdhgtvt

pác nào giúp mình cài font cho máy 7610 của mình nha
các bác xem hình đính kèm thì thấy font trong máy Thành rất nhỏ nhìn hình vẽ hí, mình muốn nó to lên như các máy chữ to khác nhưng không làm được , ai có font nào cho chữ nó to lên thì up cho mình với
àh nói thêm , mình cần font chữ to vì vậy có tiêng việt hay không thì không quan trọng miễn là chữ to lên là được , thanks

Chỉnh sửa cuối:

daoquangsu

ai có tập tin foùnt trung quốc chỉ cần chép file đó vào chung với bộ foùnt đang xài là thấy d8u7o75c tiếng trung quốc ko?
Posted via Mobile Device
Bạn đang dùng máy gi?Bạn đang dùng bộ font .gdr hay .ttf để tối nay mình post cho.

langtu13493

Posted via Mobile Devicen70 mình đang dùnh bộ font mà bạn up trog mấy trag tr đó bộ bị lỗj ko thấx nốt nhạc ở chế độ sjlent đó. Bạn fjx gjúp bộ này thành chữ thư pháp đc ko? Chứ bỏ thì tjếc wá vì nét chữ rõ đẹp xàj opera 8.65 kug tốt à wên chèn thêm font tq nữa nếu đc thì mình bjết ơn lăm

langtu13493

you cứ trở về mấy trang trước tìm đi là thấy ma rất nhiều fÜnt đẹp cho ban chọn

Status
Không mở trả lời sau này.