• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FONT TV CHUẨN SHARE [update trang 8+10]+Bài 255

Status
Không mở trả lời sau này.

haonam_pro

HuHu.down hổng dc.kỳ vậy ta.
No ra trang attact.php gi do.hong co link hay bat link gi cả

zinkzik

Ai pro cho em hỏi .Em dùng 7610 cài fonts tiengviet2in1 rồi vào Repligo,tử vi thì đọc đc tiếng việt nhưng vào các phần mềm khác như chạy chữ trên màn hình,hiện hình người gọi ( đều down ở 4rum này ) thì lại ko đọc đc.Ai chỉ em cách cài fonts mà đọc đc tiếng việt tất các phần mềm Việt đc ko ? Thank ...

Kojiro

Super V.I.P
Ai pro cho em hỏi .Em dùng 7610 cài fonts tiengviet2in1 rồi vào Repligo,tử vi thì đọc đc tiếng việt nhưng vào các phần mềm khác như chạy chữ trên màn hình,hiện hình người gọi ( đều down ở 4rum này ) thì lại ko đọc đc.Ai chỉ em cách cài fonts mà đọc đc tiếng việt tất các phần mềm Việt đc ko ? Thank ...

Mỗi Pm có thể được viết trên 1 code font riêng. Mình nghĩ bạn nên search font có tên là tahoma rồi dùng, font đó có thể là chuẩn nhất.

nguyen_dung

Anh nào biết font để đọc file "sổ tay cracker" dạng .chm chỉ em với , toàn ô vuông không à .

cubykhoa

cái font này cũng đẹp và chuẩn unicode luôn, mình đã test good trên hột vịt bắc thảo 6600 của mình:D, có hình đính kèm luôn nha

Huan the Best
090.934.8389

visaoyeu

mấy ông xem xem mấy cái link bị sao hết thế này chẳng có cái nào chạy dc cả

Anhtoitb

mấy ông xem xem mấy cái link bị sao hết thế này chẳng có cái nào chạy dc cả

Bạn cần chỉ rõ là links nào thì mới biết được chứ! Mấy links mình click mình down ngon!:)):)):))

sang24190

Mấy cái font trên em thử hết rùi, mà con 6260 của em vẫn chẳng thể hiện hết được TV các bác ah. Bác nào có font TV chuẩn cho 6260 share cho em với a, giờ toàn dùng soft Việt hóa mà chẳng có font thì nản lắm:(

12348765

Bác nào up lại giùm!cài phần mềm việt vào rồi mà không có font đọc T.T

Status
Không mở trả lời sau này.