• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontRouter V1.06 - Ứng dụng đổi Fonts trên S60v3, S60v5 Việt hóa

TrieuNhan

FontRouter V1.06 - Ứng dụng đổi Fonts trên S60v3, S60v5 Việt hóa by TrieuNhan

Ứng dụng đổi font chữ trên điện thoại đã được Mod Mountain8x giới thiệu Tại đây rõ ràng rồi, nên Mình ko giới thiệu lại nữa :D
Hôm nay rảnh rỗi ngồi Việt hóa lại cho anh em dùng thử :-? . Phiên bản này Mình đã Việt hóa và tích hợp thêm FonRouter LT vào 1 file cài đặt duy nhất rồi :)) . Đồng thời Mình đã tích hợp sẵn all ngôn ngữ ;;)

Link DownLoad :

http://www.mediafire.com/?zz36l89f6vjejop

Last edited by a moderator:

llTuyetTinhCocll

Vậy là máy bạn bị lỗi rồi. Mình cài trên máy và thẻ nhớ vẫn chạy phà phà nè =)) ,ko hề thấy 1 lỗi nhỏ nào hết.

X_X....sao vậy dc chứ.....mình test 2 cái rồi tổng cộng 3 cfw khác nhau........cái nào nó cũng bào là "chưa đủ bộ cài".....cài trên thẻ ( ổ F ) thì ok....nhưng hoạt động hay ko thì.....

lonius

hix sao mình cài vào rồi nhưng lúc open font thì k thấy font đâu là sao vậy :(

zk91

chủ topic cho mình xin font chữ như ở phần mềm trên với. đẹp quá. thanks nhìu :))

anhhung105

c5-03 của minh cũng thế ,không chạy được .cứ vào là nó lại nhòe nhòe rồi tắt máy trở lại font cũ.mình nghĩ có lẽ bị xung đột gì đấy. có bạn nào dùng máy như mình mà cài được font không. alo mình biết mấy.

thuypt

Chu topic post may fonts chu len cho ae forum dung thu di,co phan mem rui nhung chua co font de test. Thank nhieu