• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontRouter V1.06 - Ứng dụng đổi Fonts trên S60v3, S60v5 Việt hóa

Yozoom

cái này với cái Flipfont thì cái nào hay hơn hả mọi người, có ai dùng thử chưa ;;)

flip font không hỗ trợ tiếng Việt mà còn phải mua font của nó nữa chứ mấy font trial của nó dùng được mấy ngày à

tranlaptoan

Mình muốn cài thêm font tiếng trung vào máy mà nghe thấy lỗi thấy ghê ghê. Mình dùng X6 mà. có thẻ nhớ đâu. :(

thienmabadao

sao mình cài xong chọn font reset máy mở lên dc 1 lúc là reset máy liên tục luôn có cách khắc phục ko

Yozoom

sao mình cài xong chọn font reset máy mở lên dc 1 lúc là reset máy liên tục luôn có cách khắc phục ko

lưu ý là khi đổi font bằng font router thì vào chọn font thôi,kích thước font thì chỉ chỉnh từ 90 đến 110,những phần cài đặt khác tốt nhất đừng đụng đến. Cách khắc phục là tháo thẻ nhớ rồi mở máy lại nếu bạn cài font trên ổ E,nếu bạn cài font router trên ổ C thì mình chịu

Chỉnh sửa cuối:

doantranhuy

máy mình có chút vấn đề là cài FontRouter khi chạy các ứng dụng QT bị reset lại máy T..T.mình thấy bảo có cách khắc phuc là tạo folder fonts ở ổ e..nhưng mình ko rõ lắm..ai chỉ chi tiết dùng mình..vì mình đã tạo folder font ở resource rùi mà cóp fonts vào, khởi động lài ko thấy đổi fonts..mình dùng c5-03.ai chỉ dùm m..thaksa nhiều!!!