• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontRouter VH- Thay đổi font nhanh chóng và dễ dàng.

a2king

dùng flipfont xem ra an toàn hơn nhỉ, chỉ tiếc là nó không hỗ trợ tiếng việt, cài vào là chuyển sang ngôn ngữ tiếng anh mới hoàn hảo :)

thời buổi hội nhập, chịu khó dùng tiếng Anh đi...

llTuyetTinhCocll

mình xài n97mini nhưng sao cài vào ổ f (thẻ nhớ ngoài ) thì nó cứ báo chưa cài đủ bộ hoài à....chỉ cho phép cài trên bộ nhớ chung ( ổ E ) hoặc bộ nhớ máy (ổ F) thôi à....mà nghe nói chơi font trên n97 hay n97mini như chơi dao 2 lưỡi á....ko biết dt ra đi ngày nào à...haizzzzzzzzz

MINH19051991

hồi trước mình có cài cho cái N95, sau đó máy bị tình trạng khi khởi động máy thì chỉ đứng ở chỗ màn hình trắng có chữ nokia rồ cứ nhấp nháy hoài như vậy mà ko vào được giao diện chính nên các bạn phải hết sức cẩn thận khi sử dụng

kienvp

hồi trước mình có cài cho cái N95, sau đó máy bị tình trạng khi khởi động máy thì chỉ đứng ở chỗ màn hình trắng có chữ nokia rồ cứ nhấp nháy hoài như vậy mà ko vào được giao diện chính nên các bạn phải hết sức cẩn thận khi sử dụng

chắc bạn giải nén font trên đt mới bị tình trạng như vậy :D

kienvp

vậy theo bạn cách an toàn là giải nén trên pc, sau đó chép vào máy hả?

ko phải là cách an toàn mà bạn phải làm vậy .cứ giải nén font trên đt bằng x-plore là lỗi ngay .bạn phải tháo thẻ ra xóa thư mục font mới hết ;;) .

hantinhtu_baby

vậy theo bạn cách an toàn là giải nén trên pc, sau đó chép vào máy hả?

Không nhất thiết phải giải nén Fonts trên PC đâu bạn!Xài phần mềm giải nén chuyên dụng như FreeUnrar hay Winrar ý!
Mình dùng soft Freeunrar giải nén Fonts trên đthoại rất oke nà.

0908727527

mình xài n97mini nhưng sao cài vào ổ f (thẻ nhớ ngoài ) thì nó cứ báo chưa cài đủ bộ hoài à....chỉ cho phép cài trên bộ nhớ chung ( ổ E ) hoặc bộ nhớ máy (ổ F) thôi à....mà nghe nói chơi font trên n97 hay n97mini như chơi dao 2 lưỡi á....ko biết dt ra đi ngày nào à...haizzzzzzzzz

Đối vs máy có bộ nhớ trong khi lỗi fonts thì cook lại FW nhưng thêm lệnh xóa font :)

Chỉnh sửa cuối: