• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

wangsang1104

cho mình xin cái Black Chancery có 6 trang ký tự đc k vào máy tìm hoài k có thanks bạn nhiều

Luu_Tan_Vu

rảnh giúp tui cái font android kia tui up voi đang tìm mấy font trong iphone hay mấy máy htc đời mới mà khó quá

NHANHAO84

Font Android trên (k Trung) xài tốt. Nhưng hễ tui added tiếng Trung là lại lỗi dấu nháy. Nhức cả đầu. Chưa fix được.

Ah, mới phát hiện font trong thằng Opera mobile 11 rất đẹp. Nhưng chưa rảnh edit.

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

Font Android trên (k Trung) xài tốt. Nhưng hễ tui added tiếng Trung là lại lỗi dấu nháy. Nhức cả đầu. Chưa fix được.

Ah, mới phát hiện font trong thằng Opera mobile 11 rất đẹp. Nhưng chưa rảnh edit.
tui thích android của htc chứ k phải cái này

Thuong2

Mình ko muốn đòi hỏi quá. Nhưng mình khoái thằng fonts thư pháp quá.Bạn sửa lại giùm mình đi chỉ cần có symbol và tiếng trung là đc rồi.