• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fonts đa ngôn ngữ cho 6680

Status
Không mở trả lời sau này.

hoanghuy16vn

n72smart_v1.06 En + Fonts đa ngôn ngữ cho S60

Bộ fonts này có được là nhờ sự giúp đỡ nhiệt tình của anh Đào Quang Sự đã sửa giúp mình file .ini. Mình đã kết hợp giữa bộ fonts đa ngôn ngữ của anhtamhcm với bộ fonts mà mình đang dùng. Kết quả có bộ font hiển thị đa ngôn ngữ cho 6680, 6681, 7610, 6630 .
Các bạn vào đây tải về nhé
http://vnnshare.com/download.php?file=275024414
Còn Pm n72smart_v1.06.autorun_cracked-lazybones giúp máy N70-N72 không bị thoát ứng dụng khi ta nhấn phím đỏ --> ứng dụng sẽ chạy ẩn giống như 6680...

Chỉnh sửa cuối:

hoanghuy16vn

Thế còn N70,72 thì sao bạn?
Mình không có máy N70, N72 để test. Nhưng theo mình thì với N70, N72 dùng bộ fonts của anh Đào Quang Sự mới post là ok rồi. Còn bộ fonts này theo mình chạy tốt trên 7610, 6630, 6680, 6681

Chỉnh sửa cuối:

hugon72

n72smart đã việt hóa,song do 1 số cái test không được nện mạo muội up lên anh em sai sót mong bỏ quá nhé.chúc các bạn vui khi sử dụng pm này.cẩn thận mình sài hay restart nó lại lắm.;)

Chỉnh sửa cuối:

NGUYENTRANDUNG

Nếu pm do bạn việt hoá nên lập 1 topic cho mọi người tiện theo dõi cũng như thêm phần khí thế ấy mà:D

hugon72

vì có bạn post lên rồi cho nó nằm chung topic cho vui.lập ra dài dòng,với lại dòng OS7 ko dùng được thì phải,nên ko muốn đem ra ngoài8-|

Status
Không mở trả lời sau này.