• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Food Nutrient Pro - Ứng dụng dinh dưỡng cho sức khỏe ngày tết

Onci

Banned

Food Nutrient Pro cung cấp thành phần dinh dưỡng và tác dụng của 100 loại thực phẩm hằng ngày được chia làm 10 nhóm.
Food Nutrient Pro vô cùng hữu ích với sức khỏe của mọi người: những người đang ăn kiêng, người nội trợ, đang mang thai hay có con nhỏ… và tất cả những ai quan tâm đến sức khỏe của mình.Ứng dụng thân thiện, đơn giản, dễ dàng sử dụng sẽ giúp bạn xem xét về thành phần dinh dưỡng và tác dụng của thực phẩm đối với cơ thể mình và gia đình.
Bạn có thể dễ dàng tìm kiếm thực phẩm trong danh mục có sẵn, ghim thực phẩm cần quan tâm ra màn hình start để truy cập nhanh.
Food Nutrient Pro hỗ trợ: Tiếng Anh và Tiếng Việt, tile trong suốt, sử dụng offline.

Ứng dụng đang hoàn toàn free và không gắn advertising. Miễn phí đến hết ngày 24/02/2015.
Link download:
HTML:
http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/food-nutrient-pro/397255f1-ea37-4f51-8e6a-fff19f6440bc

Chỉnh sửa cuối:

Onci

Banned
Mọi người review thêm cho mình trên store nhé, thanks mọi người nhiều nhiều !

Onci

Banned
Ứng dụng sẽ miễn phí hết ngày hôm nay 24/02/2015 nhé mọi người.