• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Foreca.Weather.v1.4.1.S60v3.SymbianOS9.x

MinhThang

Manager
Phần mềm dự báo thời tiết bản mọi người đang mong đợi.

Đã loại bỏ chỉ còn 1 ngôn ngữ Việt, nên khi cài đặt các bạn chỉ việc OK mà không cần chọn ngôn ngữ gì cả.

Pass: SymPViet

vthnhon

key có còn xử dụng dược không vậy.

Bạn nên đặt câu hỏi cho đầy đủ bạn nhé!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản này cứ cài vào là dùng luôn bạn à, máy mình là vậy bạn cứ thử đi đừng hỏi thế làm gì.:D

Em thấy soft này khá hay. Trước đây em có xài bản 1.21 nhưng sau 1 time thì không xài được nữa. Không biết bản mới này có xài dài lâu k?

i_love_baby387

Cài xong, chạy thì chương trình báo : this app requires license manager. Download?
Chọn no thì out ,chọn yes thì nó download cái license manager ( bản cập nhật hơn bản trong máy ) về và cài đặt! thế là dùng ngon:p Hú hồn, mấy lần trước cài xong dùng 1 thời gian là dùng không được nữa! Cài lại cũng không ăn thua, may mà bản này ngon:D thanks bác nhìu!

MinhThang

Manager
Cài xong, chạy thì chương trình báo : this app requires license manager. Download?
Chọn no thì out ,chọn yes thì nó download cái license manager ( bản cập nhật hơn bản trong máy ) về và cài đặt! thế là dùng ngon:p Hú hồn, mấy lần trước cài xong dùng 1 thời gian là dùng không được nữa! Cài lại cũng không ăn thua, may mà bản này ngon:D thanks bác nhìu!

Chính xác là như bạn nói, nhưng không biết là sử dụng đến khi nào là nó lại Lock đây?:((

hai_vuong

bạn ơi thấy có chổ nhập giấy phép là sao bạn
mình nhập gì đây
thanks

huynhqthanh

Sao mình down về cài vào chạy lên bình thường nhưng khi update dữ liệu load được khoảng 130 kb thì chương trình tự động out. lần nào cũng vậy hết. không biết bị gì nữa. Mình dùng N95-1... :(:(

MinhThang

Manager
Sao mình down về cài vào chạy lên bình thường nhưng khi update dữ liệu load được khoảng 130 kb thì chương trình tự động out. lần nào cũng vậy hết. không biết bị gì nữa. Mình dùng N95-1... :(:(

Bạn chon một trạm khác để cập nhật dữ liệu xem có được không nhé, Đà nẵng hay Hà Nội...

huynhqthanh

:(:(Mình thử hết các thành phố rồi. Cứ load dữ liệu được khoảng 130 đến 150 kb là phần mềm tự động out. Dùng kết nối gprs hay wifi cũng đều bị như vậy... Buồn

MinhThang

Manager
:(:(Mình thử hết các thành phố rồi. Cứ load dữ liệu được khoảng 130 đến 150 kb là phần mềm tự động out. Dùng kết nối gprs hay wifi cũng đều bị như vậy... Buồn

Nó thoát ra Menu luôn hay sao bạn? anh em dùng nhiều chưa có ý kiến phản hồi về lỗi này, không biết lúc updat nó có sung với Pm nào trong máy của bạn không. Bạn kiểm tra các ứng dụng chạy ẩn, thoát hết ra và làm lại xem nhé.

mabu210

Minh down về giải nén toàn bị đòi pass là sao vậy các Bro....ko giải nén được thì sao cài được đây, xin nhờ các Bro chỉ giíup

MinhThang

Manager
Minh down về giải nén toàn bị đòi pass là sao vậy các Bro....ko giải nén được thì sao cài được đây, xin nhờ các Bro chỉ giíup

Nên đọc kỹ bài viết em nhé, Pass là SymPViet nhớ chữ viết in viết thường luôn đó.

kp_enter

Foreca.Weather.v1.4.1.S60v3 SymPViet

Bản Việt hóa 2 ngôn ngữ Anh-Việt
Ko cần phải download license manager
Cài vô là chạy luôn

Sếp Thắng Vh mình chỉ build lại thôi
Test ok trên N73 của V.I.P Troly
Pass giải nén: SymPViet