• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Formatting_v1.0.0-S60v2_S60v3 - SymPViet

NGUYENTRANDUNG

Phần mềm được thiết kế để dễ dàng định dạng ổ đĩa "Е" .Gỡ bỏ toàn bộ thư mục hệ thống. Tất cả thư mục khác cùng những tập tin còn thừa trên thẻ nhớ.
Tác giả phần mềm: Mаg.
- Cung cấp cho tính năng xoá các tập tin bởi: Oops_2006.
- Thiết kế giao diện được ghi trong mô-đun: lаrk.

jimmyvn88

Có pm nào xóa file hay folder khó xóa đc ko Pro Dũng:D
Chứ 4mat thì sợ lắm, ko dám test thử

jimmyvn88

Vào X-plore đưa đến Folder hoặc files cần xóa bấm phím 6 bỏ chọn 3 mục đó. Xong, tha hồ mà xóa nhé=))

Hehe, bạn cứ đùa, mình đâu phải lần đầu sử dụng đt chứ, có thể folder bị Virus, hôm nào tháo thẻ cho vào pc vậy, ngại tháo nên toàn dùng pcsuite:-?

Hehe, bạn cứ đùa, mình đâu phải lần đầu sử dụng đt chứ, có thể folder bị Virus, hôm nào tháo thẻ cho vào pc vậy, ngại tháo nên toàn dùng pcsuite:-?

X-plore rất dở ở chỗ nếu là files trong thư mục thì phải bỏ chọn hết trong thư mục xong ra ngoài thư mục cũng phải làm như thế

Còn dùng dùng Winfile thì xóa 2 hoặc 3 lần là đi hết. Thử đi=))

NGUYENTRANDUNG

Vào X-plore đưa đến Folder hoặc files cần xóa bấm phím 6 bỏ chọn 3 mục đó. Xong, tha hồ mà xóa nhé=))

Đó chỉ là thuộc tính do người dùng tự đặt nên dễ xoá, có 1 số file của máy không thể xoá được. Nếu có cách thì LCG dẹp tiệm:D

DreamLand

X-plore rất dở ở chỗ nếu là files trong thư mục thì phải bỏ chọn hết trong thư mục xong ra ngoài thư mục cũng phải làm như thế

Vui tính quá :p
Không thể xóa đâu bạn ơi ;;)
Những file kiểu của jimmy nói chỉ còn cách format !

Đó chỉ là thuộc tính do người dùng tự đặt nên dễ xoá, có 1 số file của máy không thể xoá được. Nếu có cách thì LCG dẹp tiệm:D

Đang nói ở thẻ nhớ mà. Ổ C không xóa được vì những files đó là files hệ thống đang chạy ngầm:D

jimmyvn88

Trong thư mục ko còn gì hết nha bạn:p
Winfile đã xóa cả chục lần đều báo lỗi=)):-/
Sợ 4mat lại die thẻ mất thui,đành để tạm vậy, may mà vẫn rename đc folder đó:|