• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Forum chúng ta có giá bao nhiêu?

Status
Không mở trả lời sau này.
Linh à, anh em mình bắt tay đi, thế này nhé: cứ donate cho mình 1000PV đi để mình đòi của Vietvnn 5000PV, rồi mình share lại cho bạn 2000PV (thế là cả 2 đều có lợi) :D :D :D

Sao Phoenix không nhắn tin với bác Linh đi, bạn nói lớn quá bác bỏ trốn rồi kìa (là lá la 2 bài, hehehehe)

LEDU

4rum mình có khoảng 10,565 thành viên. Trừ đi 565 cắc ké kì nhông tàu tây phi mỹ thì còn 10.000 thành viên

Lấy 10.000x1000 tức là có khoảng 10.000.000.PVD.
Người có thể chi ra 10.000.000 thì trong tài khoảng có ít nhất...gấp đôi số ấy, tức là 20.000.000.

Tóm lại, Chẳng qua là coi thử trong 4rum mình ai tham lam 1000PVD thôi, mới điểm qua thấy các Mod, Min, vv...vào đây hết...

Mình là mình không tham, ko lấy cắc nào hết, chỉ thống kê thôi...

Thật đấy

:D

federicnguyen

Mô phật, chưa spam bao giờ nhưng tham $ quá nên phải nhảy vô thôi. Cả đời gom góp chưa bao giờ có được nhiều $ như vậy

datvt

Em cũng phải thủ một phen xem sao ko biết đã có bác nao đc tặng chưa vậy nhỉ

lamtoanhong

Mô phật, chưa spam bao giờ nhưng tham $ quá nên phải nhảy vô thôi. Cả đời gom góp chưa bao giờ có được nhiều $ như vậy

Thành viên PDAVIET
Được Thank 27 lần (trong 9 Bài)
PVD: 539
Chuyển khoản

Hic hic cũng bởi tham quá nên bác mới nhiều tiền như vậy chứ gì? ông trời thât không công bằng! mình thì gò lưng ra cày mà cũng vẫn nghèo còn bà con thì..........hi vọng mình sẽ giàu sau cú spam này.:D :D :D

A

anhnv134

Guest
Phần thưởng lớn thế thì mình cũng phải "liều mình như chẳng có" một phen vậy.

jimmy_nguyen

Cuối cùng cũng tìm được chỗ cho Spam, miễn tội!!!!

Tặng 1.000 PVD cho tất cả các bạn reply chủ đề này. Hạn cuối cùng đến ngày 1 tháng 4 năm 2007.
Nhanh tay lên các bạn.
=D>

Lâu lâu bác Tanlinhub nên làm một Threat như vậy để bà con được Spam thoải mái chứ!!:D :D Em mới lên đây có 2 tháng mà chừng 1 tuần không Spam bài là em chịu không nổi rồi đó:)) :)) :)) :)) Chết rồi!! Mình bắt đâu ghiền Spam rồi, mà đặc biệt là Spam trên PV thì thật là sướng=)) =)) =)) =))

hsoncd

các bác cứ cố gắng mà chờ nhé, TanLinh sẽ tặng cho mỗi người một con "cá tháng tư"

ThuHien

Mai là hạn cuối cùng roài hôm nay tranh thủ ghi danh để được 1000PVD. Em là con gái nên các " đấng mày dâu " ưu tiên tí nhé :D:D:D:D:D:D

tanlinhub

Super V.I.P
Cá Tháng tư sao nhiều người reply thế này. Các bạn có biết cũng ngày này, năm 2001, đời sống âm nhạc Việt Nam có sự kiện gì không?! Đó là ngày Nhạc sĩ, Họa sĩ, Thi sĩ tài hoa Trịnh Công Sơn lìa xa cõi tạm để về bên thế giới vô thường. Người ta gọi đó là: Điều phải tin trong ngày Cá Tháng tư.

Chẳng có 1.000 PVD gì đâu, chẳng qua, nhớ Trịnh Công Sơn quá mà chưa biết tưởng nhớ bằng cách nào và cũng không có ai để chia sẻ, bèn làm cái threat này, mục đích là chia sẻ cùng mọi người chút lòng yêu Trịnh.

Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
Đường đến anh em, đường đến bạn bè.

Ngày này, năm sau, chúng ta tưởng nhớ Trịnh bằng cách khác các bạn nhé. Kính đề nghị Mod. quản lý đóng dùm topic này.

Cám ơn tất cả mọi người.

hungrom

vấn đề của NB, PVD trong PDAVIET là gì?

mình mới vào pdaviet, cho mình hỏi, chỉ số pvd trong mổi tài khoản mổi người có ý nghĩa gì, sử dụng ra sao?bạn nào biết chỉ dùm.

Bete

Hìhì PVD còn được viết tắt là $ là đồng tiền ảo chỉ lưu hành trong nội bộ PV. Cứ mỗi bài viết mới bạn sẽ được 1$ (có 1 số box không tính tiền như là tòa án, vui chơi 8, mua bán...), mỗi Topic mới bạn được 3$. Để có thể mau chóng trở thành trọc phú thì bạn có thể tham dự offline, chơi cá độ, lô đề (trả tiền quảng cáo đi mí anh :D). Hoặc nếu bạn là con gái thì có thể...xin xỏ (giống tui nè)

$ có thể sử dụng vào việc đi shopping để mua 1 số đồ đạc (cũng là ảo) để khè thiên hạ. Có thể mua vé down film trong box movie (Trả tiền wảng cáo cho tui đi Trâu :D). Có thể mua vé vào kho Download. Có thể dùng để...chạy chọt trong các cuộc thi >:). Có thể gởi ngân hàng PV. Còn hỏng biết làm gì thì...đưa đây tui xài cho =))

Đó. Những thông tin sơ bộ nhá :D Còn thắc mắc nữa hết

fanyuan

Mà nói tóm lại zien trong Pv khó kiếm lắm bạn ơi, Yuan này spam xanh xương lun hong có đồng nào nè, may mà có wen đại gia hong thui cũng ngáp ngáp lâu ùi, bạn muốn có bí quyết thì cứ hỏi mình nè:))

HaChau

Super V.I.P
LÀM GIÀU KHÔNG KHÓ!!!

He he, giật cái tít khủng 1 tý cho oai :)) Hy vọng câu được khách :p

Có lẽ ngày mai PDAViet sẽ đón chào thành viên thứ 40.000, trước dự kiến khá xa. Do vậy, mình để dành phần thưởng cá nhân là 800 PVD (bằng lương tháng trước của mình) cho bạn nào chụp đúng khoảnh khắc đạt được con số 40.000.
Người chụp được con số 39.99940.001 sẽ được giải thưởng là 300 PVD.

Điều kiện:
1. Ảnh chụp phải thật, đầy đủ cả khoảng màn hình, tối thiểu là số thành viên online tại thời điểm đó, chứ không chỉ chụp mỗi con số không.
2. Phải là ảnh thật, ảnh giả thì không những không được tiền còn bị xử án treo 15 ngày nữa đấy :))
3. Người có ảnh sớm nhất đối với mỗi mốc con số sẽ là người thắng cuộc. Người thứ nhì sẽ được lì xì 100 PVD. Người thứ ba thì cám ơn suông.

Dễ chơi, dễ trúng thưởng, chuyển khoản ngay (nếu quên thì PM nhắc, nếu PM vẫn cố tình dây dưa không trả thì có quyền làm đơn kiện ra toà vì tội lừa đảo :D )

Oxy

He he quả này mình giầu rồi. Phải moi bằng được 800 PDV của "lão" Sơn mới được! :D :D :D

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Giải thưởng đã tăng gấp đôi bác nào nhanh tay nhanh mắt thì sẽ có quà!!!!
Chung vui với bác Sơn nào :)):)):)). Chúc các bạn may mắn =D>=D>=D>

Status
Không mở trả lời sau này.