• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FotMob v3.1 việt hóa.

trananhtommy

Ờ hờ, cái này tiêu thật rồi....

Trước đây tôi dùng bản 2.7 chạy phè phè, chẳng vấn đề gì cả. Thấy bản 3.1 Việt Hóa cài luôn thêm cho 2 máy của mấy Sếp CQ. Hôm qua thấy kêu là tít tìn tịt rồi, híc remove đi cài lại bản 2.7 thì thấy chẳng có dữ liệu gì hết. Chắc là teo luôn rồi hu hu...

Lại đang lo em phone của mình, hôm nọ dở chứng remove bản 2.7 đang chạy ngon đi, cài bản 3.1 vào, chẳng biết mấy hôm nữa có báo nghẻo không, chán quá.

Lâu lắm mới thấy PM hữu dụng thế - nhất là dân iêu bóng đất tụi tôi. Nay hỏng mất rồi lấy gì mà cập nhật đây.

Bao giờ mới có bản "vỡ đôi" nhỉ ..

kp_enter

Bản này chưa full, dùng thử thui :( thất vọng

ùh vấn đề này cũng nói nhiều rồi bạn à :) đúng là chưa full nhưng ko biết sao máy mình vẫn sài suốt đến cả năm rồi mà vẫn chưa bị hỏi đăng ký lần nào :D (Có lẽ do mình format máy luôn lên... >:))

denbien

bạn ơi bạn có thể làm giúp mình 1 bản cho blackberry được không,máy blackberry của mình chạy cái này ngon nhưng chỉ bị lỗi font thôi vì blackberry dùng unicode tổ hợp trong khi font của bạn là unicode thông thường.Không biết bạn có thể làm 1 bản cho font unicode tổ hợp không.Về unicode tổ hợp bạn có thể chuyển nó bằng bảng mã Unikey ấy

kp_enter

bạn ơi bạn có thể làm giúp mình 1 bản cho blackberry được không,máy blackberry của mình chạy cái này ngon nhưng chỉ bị lỗi font thôi vì blackberry dùng unicode tổ hợp trong khi font của bạn là unicode thông thường.Không biết bạn có thể làm 1 bản cho font unicode tổ hợp không.Về unicode tổ hợp bạn có thể chuyển nó bằng bảng mã Unikey ấy

lúc VH xong mình có cài thử trên 8700 và 8100 đều bị lỗi font :( hiện tại mình đang bận và ko có máy để test nên mình ko làm đc. bạn thông cảm nhé! :)

suddenboy

Bản này trial 30 ngày, sài hết nó bắt đăng kí nhưng gỡ đi cài lại chạy thoải mái, chỉ mất công update dữ liệu các giải đấu lại. Mất 5 phút nhưng ok hết :D

dungthu_forever

anh em nao co ban danh cho 7610 khong,cho t phat

Chú ý viết bài có dấu bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

baeanhvaem

anh em nao co ban danh cho 7610 khong,cho t phat

Chú ý viết bài có dấu bạn nhé!!!

pm java thì máy có hỗ trợ java đều sài ok.v2,V3 hỗ trợ java xài tốt.multiscreen mà.:D.pạn down về xóa đuôi 7z và kài thử xem.chúc vui!

mirolavklose

kái này huk có cúp C1 ak nếu có thì hay hơn cúp c1 thường đá khuya hơn ngoại hạng

tuanbeophi74

tôi tải về máy rồi mà sao ko dùng được vậy chỉ hộ tôi cách dung được với

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

mình dùng máy q-mobile m22i thì có cài được ko vậy

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member
tôi tải về máy rồi mà sao ko dùng được vậy chỉ hộ tôi cách dung được với

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

mình dùng máy q-mobile m22i thì có cài được ko vậy

Theo tìm hiểu thì máy bạn có hỗ trợ java nên cài dc và muốn xài dc phần mềm này thì máy bạn phải có Gprs.