• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FotMod v2.7 - Cập nhật các giải bóng đá Châu Âu với GPRS, WiFi

Status
Không mở trả lời sau này.

cmen

FotMob v2.7 - Cập nhật các giải bóng đá Châu Âu với GPRS, WiFi

FotMob 2.7 is now in BETA

* LIVE-coverage of Premier League, Bundesliga, Serie A, SAS ligaen, Tippeligaen, Adeccoligaen, Champions League, FA cup and Primera Division
* Table is updated LIVE
* All fixtures with results and match details
* Match details with goals and red/yellow cards
* Topscorer list
* Dynamically retrieves new season data so no need to upgrade ever!
* RSS news. Add your own feed

>:) Một số hình ảnh nóng hổi:

=D>=D> CT sẽ cập nhật liên tục trên từng cây số...wá dữ !!!:))

Chỉnh sửa cuối:

j_cage

Member
phần mềm này rất hay, bên diễn đàn GSM cách đây vài ngày đã có bài giới thiệu rất chi tiết về nó rồi:
nếu bạn biết qua ai đó cũng nên ghi nguồn lấy ở đâu!

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
phần mềm này rất hay, bên diễn đàn GSM cách đây vài ngày đã có bài giới thiệu rất chi tiết về nó rồi:
nếu bạn biết qua ai đó cũng nên ghi nguồn lấy ở đâu!

Theo bài thì bài nào lấy từ nước ngoài cũng ghi link à :-?

shopcantien

hehehe mặc dù cũa GSM nhưng cũng đâu phải GSM sáng tác :)) cũng đi lấy 1 nguồn bên nước ngoài :D cần gì phải ghi nguồn.ai mốt mình tìm pm nào trước bên kia có cũng phải ghi nguồn bên này hả :D

cmen

Bài này tuy cùng chủ đề nhưng nội dung hoàn toàn khác nhau có file cài đặt kèm theo đầy đủ chứ 0 phải chỉ h/dẫn download bằng Mobile như bên GSM nên tôi nghỉ đây hoàn toàn 0 có liên quan gì với bên kia, đây là PM cập nhập bóng đá hay nhất từ trước đến nay nên 0 thể thiếu trên PDAViet =D>=D>=D>

j_cage

Member
Bài này tuy cùng chủ đề nhưng nội dung hoàn toàn khác nhau có file cài đặt kèm theo đầy đủ chứ 0 phải chỉ h/dẫn download bằng Mobile như bên GSM nên tôi nghỉ đây hoàn toàn 0 có liên quan gì với bên kia, đây là PM cập nhập bóng đá hay nhất từ trước đến nay nên 0 thể thiếu trên PDAViet =D>=D>=D>

từ trước tới giờ các phần mềm ứng dụng nếu ở pdaviet có thì sau đó sẽ có ở gsm, ngược lại cũng thế. Việc Fotmot mới xuất hiện ở gsm rồi đến pdaviet cũng có thì chắc chắn ko phải là trùng hợp ngẫu nhiên rồi. Khác nhau ở file cài đặt thì hơi khó thuyết phục vì lúc mới ra gsm chưa biết cách có đc file cài đặt nên phải hướng dẫn lấy từ web, nhưng về sau cũng có người lấy đc file cài và up lên cho mọi người. Cho nên nói là ko có liên quan j đến bên kia e là không hợp lý và thật tình cho lắm. Tất nhiên Fotmob là của nước ngoài viết, nhưng ko phải ai cũng biết và giới thiệu cho mọi người, nếu ko ghi nguồn thì thôi cũng chẳng sao nhưng ko nên phủ nhận hoàn toàn khi đc hỏi đến. Nếu có lấy ý tưởng và công khai thừa nhận thì càng được hoan nghênh chứ sao, vì đây là phần mềm rất tuyệt vời mà!

MinhThang

Manager
từ trước tới giờ các phần mềm ứng dụng nếu ở pdaviet có thì sau đó sẽ có ở gsm, ngược lại cũng thế. Việc Fotmot mới xuất hiện ở gsm rồi đến pdaviet cũng có thì chắc chắn ko phải là trùng hợp ngẫu nhiên rồi. Khác nhau ở file cài đặt thì hơi khó thuyết phục vì lúc mới ra gsm chưa biết cách có đc file cài đặt nên phải hướng dẫn lấy từ web, nhưng về sau cũng có người lấy đc file cài và up lên cho mọi người. Cho nên nói là ko có liên quan j đến bên kia e là không hợp lý và thật tình cho lắm. Tất nhiên Fotmob là của nước ngoài viết, nhưng ko phải ai cũng biết và giới thiệu cho mọi người, nếu ko ghi nguồn thì thôi cũng chẳng sao nhưng ko nên phủ nhận hoàn toàn khi đc hỏi đến. Nếu có lấy ý tưởng và công khai thừa nhận thì càng được hoan nghênh chứ sao, vì đây là phần mềm rất tuyệt vời mà!

PM chẳng phải của GSM các bạn lưu ý trừ trường hợp copy 100% thì nên để nguồn còn nếu đã chỉnh sửa ngôn từ ,cách trình bày thì không cần phải ghi nguồn gốc gì cả, ai dám nói là PM đó của mình mà cũng chẳng phải cần trả lời PM đó bạn lấy đâu ra.

troly

Well-Known Member
FotMob 2.7 is now in BETA

* LIVE-coverage of Premier League, Bundesliga, Serie A, SAS ligaen, Tippeligaen, Adeccoligaen, Champions League, FA cup and Primera Division
* Table is updated LIVE
* All fixtures with results and match details
* Match details with goals and red/yellow cards
* Topscorer list
* Dynamically retrieves new season data so no need to upgrade ever!
* RSS news. Add your own feed

>:) Một số hình ảnh nóng hổi:

=D>=D> CT sẽ cập nhật liên tục trên từng cây số...wá dữ !!!:))

mình cài sao ko chạy được bạn ơi. khi mình dow về thì có một phai FotMob.jad ko rỏ phai này dùng để làm gì cả.

cmen

mình cài sao ko chạy được bạn ơi. khi mình dow về thì có một phai FotMob.jad ko rỏ phai này dùng để làm gì cả.

Bạn cài đặt = file jar, file .jad chỉ dùng cho dòng máy S40 để có logo CT

Status
Không mở trả lời sau này.