• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[FREE GAME] Sweet Blocky Game hại não, càng chơi càng nghiện, hình ảnh siêu đẹp

premierprime

Hi anh em,
Team mình là team làm game android mới.
Hiện tại bọn mình mới ra mắt game Sweet Blocky, tựa game tư duy logic thú vị.
Anh em chơi ủng hộ, góp ý để bọn mình hoàn thiện sản phẩm nhé :D.
Game free, không sms, không virus.

♥CÁCH CHƠI: Di chuyển những block và có thể đổi chỗ chúng cho nhau, 3 hoặc nhiều hơn khối hộp giống nhau trên một đường thẳng sẽ làm chúng biến mất.
Win game khi toàn bộ block trên màn hình biến mất.
NOTE : Mỗi level sẽ giới hạn số nước đi, bạn sẽ “perfect” level nếu không cần dùng hết số nước đi đó.

Nếu bạn đã từng mất ăn mất ngủ vì những viên kẹo đầy sắc màu trong Candy Crush thì một lần nữa có thể bạn sẽ bị hấp dẫn bởi những block kẹo ngọt ngào này

Link Google Play
https://play.google.com/store/apps/details?id=vn.pp.sweet.blocky

QR Code cho anh em tiện download :

Ảnh game :

Chỉnh sửa cuối:

premierprime

Anh em đã chơi qua bao nhiêu của rồi
Bao nhiêu cửa các anh em đã chơi mà perfect thế share lên cho mọi người nào :D

premierprime

Anh em chơi tới đâu rồi :3. Sắp có bản cập nhật mới. IOS đang hoàn thiện chuẩn bị ra mắt ạ :3

premierprime

Bản mới đã sẵn sàng trên Store rồi nhé. Anh em ấn update đi nào. Cả nhà tối ngon miệng nhé :D

premierprime

Tin hot tin hot : Anh em chuẩn bị đón bản cập nhật mới với rất nhiều cửa khó nhằn nhé

premierprime

Anh em đang làm việc cật lực để sớm đưa ra bản update với rất nhiều cửa mới siêu khó siêu hot 4.gif.
Mọi người đã chơi perfect hết các cửa chưa 4.gif