• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Free-iSMS.v1.09 final ! Nhắn tin siêu prồ đẳng cấp IPhone @

onelove27

bác bán key bảo là mua nhiều sẽ giảm 50k.nghĩa là sẽ con 100k/1key.anh em nào thích đăng lí mua tập thể cho rẻ đi

Chienkon88

chỉ cần đủ 5 ng mua là 50k/1key \-/ ai mua dky đi :D , xin hỏi liệu mún mua đký tạm ở topic này đc ko zị bác chiến còi ơi

Em xin phép các mod cho các bạn ý đăng ký ở đây nhé , sau khi đủ 5 bài và nhận key thì các mod xóa sau nhé !

Tuy em không bán key nhưng em đã dùng key của bạn đó và fomat thử => rất ổn , không bị mất nên => anh em mua mà sài , đã chấp nhận mua máy vài triệu rùi thì bỏ ra 50k nữa thui mà phần mềm này dùng mãi mãi , có key up lên bản mới được chứ đợi pẻ khóa đến bao giờ đây .

Thanks you very mod \-/

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

pekuon

Mình đăng kí đầu tiên luôn. 50k là giá quá tuyệt cho phần mềm tuyệt vời này.

pekuon

PS :Hình như có chút nhầm lẫn rồi, giảm giá 50k tức là còn 100k đó.
Nếu còn 50k thì mình là người đăng kí đầu tiên nhé

onelove27

anh em tập hợp đủ đi đánh số tự đi để mua key.ko biết bác đấy thanh toán thế nào nhỉ.thẻ điện thoại thì tiện quá
STT 01 : onelove 27

lenguyen99

Neu key xin ma gia nhu the thi e cung choi luon ne.Cho e dk cung voi.e o xa thanh toan qua the dt nhe.
IMEI : 358984018366727
May N82
E post bang dt

thanhbinh_lth

chỉ cần đủ 5 ng mua là 50k/1key \-/ ai mua dky đi :D , xin hỏi liệu mún mua đký tạm ở topic này đc ko zị bác chiến còi ơi

này bạn,wa bên topic này http://www.pdaviet.net/showthread.php?59782-HN-Cung-cấp-bản-quyền-phần-mềm-Game-N-Gage/page95

có 3 người dky rồi kìa

Em xin phép các mod cho các bạn ý đăng ký ở đây nhé , sau khi đủ 5 bài và nhận key thì các mod xóa sau nhé !

Tuy em không bán key nhưng em đã dùng key của bạn đó và fomat thử => rất ổn , không bị mất nên => anh em mua mà sài , đã chấp nhận mua máy vài triệu rùi thì bỏ ra 50k nữa thui mà phần mềm này dùng mãi mãi , có key up lên bản mới được chứ đợi pẻ khóa đến bao giờ đây .

Thanks you very mod \-/

Chúc vui !

không anh ơi, sang topic http://www.pdaviet.net/showthread.php?59782-HN-Cung-cấp-bản-quyền-phần-mềm-Game-N-Gage/page95
mà đăng ký,có 3 người rồi kìa!

Nếu 50k 1key thì mình cũng mua 1key

100k bạn àh!150k giảm còn 100k.bạn mua thì wa topic http://www.pdaviet.net/showthread.php?59782-HN-Cung-cấp-bản-quyền-phần-mềm-Game-N-Gage/page95
bai 947 mà đăng ký nha!

anh em tập hợp đủ đi đánh số tự đi để mua key.ko biết bác đấy thanh toán thế nào nhỉ.thẻ điện thoại thì tiện quá
STT 01 : onelove 27
wa topic http://www.pdaviet.net/showthread.php?59782-HN-Cung-cấp-bản-quyền-phần-mềm-Game-N-Gage/page95 đi bạn
bài 947

Nếu 50k 1key thì mình cũng mua 1key

nhầm rồi bạn.giảm 50k còn 100k

Last edited by a moderator:

JS_AnhTuan

Active Member
Khong biet mua k3y dung nhu the nao,nhung minh thay van xai ok. Dau co han che chuc nang nao dau, chi ko co chuc nang dong bo sync thoi, nhung trong phan mem lam gi co chuc nang nay, ko le mua k3y no moi xuat hien. Vo quan ly> tin nhan mau thi ko thay co gi het,ko biet tai sao, muc nay vo tn mac dinh cua dt cung duoc,nen khong anh huong gi.
Posted via mobile Device

đã a e nào cr đc chưa vậy? Share đi nào.

GER2407

sao mình đồng bộ tin nhắn thì tin đến và tin đi của cùng một người lại không cùng thư mục nhỉ? nó chia thành 2 thư mục khác nhau 1 đến và 1 đi. có ai biết làm thế nào cho nó vào thành 1 người ko?

onelove27

em đã mua key rùi.sao bản 1.03 có hẹn giờ gủi tin nhắn mà bản này lại ko có nhỉ.bất tiện quá

DinhTuan

em đã mua key rùi.sao bản 1.03 có hẹn giờ gủi tin nhắn mà bản này lại ko có nhỉ.bất tiện quá

bản này có mà, lúc bạn soạn xong tin nhắn, bấm options có các chức năng gửi tin hẹn giờ, flash, chèn đó

Chienkon88

Bạn test kỹ hơn nhé , bản cao hơn mà lại không có đủ những chức năng của bản cũ thì ai dám sài :D

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Chúc vui !

onelove27

dùng bản 1.03 quen rùi dùng bản này mò mẫm mãi.theo các bác cài đặt thế nào là tiện lợi để dùng nhất ah.câu này em hỏi hơi ngu ngơ,có gì anh em thông cảm

Chienkon88

dùng bản 1.03 quen rùi dùng bản này mò mẫm mãi.theo các bác cài đặt thế nào là tiện lợi để dùng nhất ah.câu này em hỏi hơi ngu ngơ,có gì anh em thông cảm

Bạn nhấn : tin nhắn mới => lựa chọn => gửi lịch trình tin nhắn => nhập ngày gửi % nhập thời gian gửi đó ;;)

Cài đặt để tiện lợi nhất :

báo tin nhắn mới : kiểu Ai Phone \-/

Tự khởi động => hoạt động =D>

Ẩn từ danh sách tác vụ : vô hiệu hóa ;

giới hạn tin nhắn : không ;

xem " tắt " tin nhắn : hoạt động :p

kiểu xem tắt : trong và ngoài luôn cho hay >:):))=))

xoay vòng tin nhắn : hoạt động ;

biên soạn tin nhắn mới : i-SMS

Chỉ cần thế là ngon rùi bạn à :D

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối: