• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeCoolCalls - Nhạc Mp3 trong cuộc gọi.

cuthoi

Để cả người nghe và người gọi nghe được bản nhạc đối với máy 6120cl các bạn có thể mở nghe nhạc với trình nghe nhạc mặc định của máy (mở nhạc sau khi kết nối cuộc gọi thành công thì mới được nhé), không cần phải cài thêm phần mềm gì cả cho mất công. Còn các máy khác các bạn thử xem như thế có được không nhé :D

MinhThang

Manager
Để cả người nghe và người gọi nghe được bản nhạc đối với máy 6120cl các bạn có thể mở nghe nhạc với trình nghe nhạc mặc định của máy (mở nhạc sau khi kết nối cuộc gọi thành công thì mới được nhé), không cần phải cài thêm phần mềm gì cả cho mất công. Còn các máy khác các bạn thử xem như thế có được không nhé :D

Làm như bạn mất công mà lại kếo dài thời gian, tốn tiền lắm bạn à, mà 6120 không dùng được Soft này hả bạn.

maximux3000

trên e71 phím C là gì vậy bạn...
ko add đc nhạc buồn ghê, bấm phím 5 đc chết liền

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
trên e71 phím C là gì vậy bạn...
ko add đc nhạc buồn ghê, bấm phím 5 đc chết liền

Trên dòng N phím C là phím xóa đó bạn, còn dòng E mình không biết, bản này dùng tốt trên Dòng N có lẽ không tuơng thích với máy của bạn.

cuthoi

Làm như bạn mất công mà lại kếo dài thời gian, tốn tiền lắm bạn à, mà 6120 không dùng được Soft này hả bạn.

Cách này không hề mất công và tốn tiền anh à, chỉ cần sau khi kết nối cuộc gọi thành công (cả 2 bên đang nói chiện bình thường), bấm nút Menu rồi vào trình nghe nhạc Media Player bình thường giống như khi mình nghe nhạc vậy, muốn nghe bài nào thì chọn bài đó, muốn tăng to nhỏ đều như khi nghe nhạc hết, khi này bên bạn của mình cũng sẽ nghe bản nhạc này luôn. Cái này em đảm bảo hoạt động 100% trên máy 6120 và 6124, còn các máy khác em không biết đâu. Còn 6120cl có dùng được PM này không thì em chưa test, nhưng em nghĩ là được, vì từ trước đến giờ gần như cái nào cũng OK anh à, chỉ có một số PM nó khiếm khuyết khi dùng thôi.
Em nói ra thế này cũng không phải lắm, mong anh thông cảm. Nhưng vì nhiều khi mình chưa khai thác hết chức năng của máy mà đã đi cài thêm phần mềm vào làm cho máy chậm đi, trong khi máy đã có sẵn những chắc năng này.

MinhThang

Manager
Cách này không hề mất công và tốn tiền anh à, chỉ cần sau khi kết nối cuộc gọi thành công (cả 2 bên đang nói chiện bình thường), bấm nút Menu rồi vào trình nghe nhạc Media Player bình thường giống như khi mình nghe nhạc vậy, muốn nghe bài nào thì chọn bài đó, muốn tăng to nhỏ đều như khi nghe nhạc hết, khi này bên bạn của mình cũng sẽ nghe bản nhạc này luôn. Cái này em đảm bảo hoạt động 100% trên máy 6120 và 6124, còn các máy khác em không biết đâu. Còn 6120cl có dùng được PM này không thì em chưa test, nhưng em nghĩ là được, vì từ trước đến giờ gần như cái nào cũng OK anh à, chỉ có một số PM nó khiếm khuyết khi dùng thôi.
Em nói ra thế này cũng không phải lắm, mong anh thông cảm. Nhưng vì nhiều khi mình chưa khai thác hết chức năng của máy mà đã đi cài thêm phần mềm vào làm cho máy chậm đi, trong khi máy đã có sẵn những chắc năng này.

Ý của em cũng rất hay đó chứ, những máy không thể cài được thì nên chọn cách của em là đúng rồi, còn máy cài được thì sẽ khỏi phải thao tác sau khi bấm gọi vì đã có pm làm thay rồi. Một pm được phát triển thì nó cũng phải có mục đích tích cực của nó em à.:D

blackhat007

Có cuộc gọi tới mà nó không tự chạy bạn bấm phím C, xem nó có hoạt động không nhé!

Không xi nhê, ko bít có bị kị với pm nào ko, máy em chỉ có ACM chạy nền thôi, tắt ACM cũng ko chạy dc!! Pm nì hay was mà ko dùng dc bùn bùn, ở chuồng chạy vòng vòng :( :(

langmanhtung

Thử cài PM trên E63 kết quả là cài được, add nhạc vào list
bằng phím 5 được nhưng cuộc gọi đến không thấy gì.thử bấm phím xoá '' x '' kết quả là không nhúc nhích.bó tay!
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
hồi đó em cài xài dc bị giờ cài vô xài không được kỳ quá

Phần mềm này rất hay kỵ với các PM quản lý cuộc gọi khác nên coi bạn coi lại xem mình có cài thêm PM quản lý cuộc gọi nào không nhé.;;);;)

kennh0x

Phần mềm này rất hay kỵ với các PM quản lý cuộc gọi khác nên coi bạn coi lại xem mình có cài thêm PM quản lý cuộc gọi nào không nhé.;;);;)

em không có xài pm quản lý cuộc gôi nào hết đó anh ơi

huychieu

mình cũng vậy trứơc đây xài 81 thằng bạng cũng xài 81 máy nó xài đc máy mình hem xài đc.tức wé hem xài nửa lun

bạn có dùng acm chặn cuộc gọi không . đó cũng là một nguyên nhân mà bạn không dùng được

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nó ky với hầu hết các PM quản lý cuộc gọi như ACM. IVCM hay chặn cuộc gọi như mcleaner nên khi xài FCC thì sẽ khó xài chung với các PM trên.:(

tidus38

Và nó cũng kỵ cả cái ghi âm cuộc gọi pistol nữa anh ah`.2 cái này chạy chung thì đá nhau ko đc j` cả :D

MinhThang

Manager
mình cũng vậy trứơc đây xài 81 thằng bạng cũng xài 81 máy nó xài đc máy mình hem xài đc.tức wé hem xài nửa lun

Bạn cứ tắt hết các pm chạy ẩn đi rồi thử lại xem sao, anh em dùng chạy phà phà mà.